Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fred Liundi abwaga MANYANGA HiTS.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Oloronyo, Jul 27, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi sasa yametimia baada ya kiongozi wa mauzo Fred Liundi mzalendo pekee aliyebakia na aliyetazamwa na wazalendo wengi kama tumaini la waliobakia kubwaga manyanga katika kampuni ya simu za mkononi HiTS kwa sasa wafanyakazi wa kampuni hiyo ambao hawajapata mshahara wa mwezi wa sita kubaki hawana la kufanya.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa Oloronyo hii si ungeiweka kule kwenye thread ya HITS??? hapa you are running a risk of people personalizing this guy to the core!!!

    Please yero, do the needful kabla hajanyewa na kunguru wa zanzibar


    Unakuwa kama umetusahau aisee
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Duuu ule usanii wa Hits sasa unaelekeaa kukamilika......poleni wa tz wenzetu najuaa timing zote zimeharibiika kabisaa hapo....any way pole sana ndio maisha hayo
     
  4. kisale

    kisale Senior Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi kama wana jamii unataka tufanye nini kama kabwaga Manyanga? sioni logic ya kutuwekea hii post, ipo kiumbea umbea zaidi. kila mtu akianza kuandika waliobwaga manyanga sehemu mbali mbali sijui kama jamvi litatutosha kujadili mambo yenye manufaa katika jamii.
    Tuwe makini na post zetu wanajamii.
     
  5. m

    mtuwawatunaviat Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ivi we msela unayejiita oronyonyo sijui unapakatwa!!!! maana hata huelewi unachoongea we ****.......nani amekwambia fred liundi ndo mzalendo pekee anayetazamwa Hits pale!!! acha upuuzi wewe mbona kuna bado wazalendo wengi bado wapo pale!!!?
    unaomba sana HiTS ife ili ufanye sherehe eeeenh? na kwa taarifa yako haifi sasa utaendelea kuisikia ivo ivo....
    unajua we msela nishakusoma kitambo sana kwa una ishu za kike wewe umebakia kuvalishwa shanga tu then upelekwe ukacheze vidole juu!!! we mtoto wa kiume huwezi kushabikia mambo yasiyokuhusu....
    kama vipi chunia ISHU
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi hii kampuni ni ya wazungu au wadosi?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mtuwatunaviatu; Tafadhali saana angalia lugha yako, siungi mkono aliyosema Yero lakini pia najisikia vibaya kwa jinsi ulivyochapa herufi kali mno!!

    Oloronyo, dont say you havent been warned!!!!!! Please omba mods waiondoe hii; au waiunganishe na ile thread mama ya HITS

    Mbona tunapakana vinyesi jamani?????????
     
  8. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitaombaje HiTS IFE wakati mimi nipo hapa hapa HiTS?
     
  9. m

    mtuwawatunaviat Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnisamehe wadau but huyu oloronyo kanikera na kitendo cha kushabikia tabu za waTZ wenzie. amekosa uzalendo kabisa
     
  10. O

    Omseza Mkulu Member

    #10
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Oloronyo ,
    umeombwa unyamaze ili yaishe, maana hata walichangia wametumia lugha chafu na zisizo faa kwa jamii.
     
  11. m

    mtuwawatunaviat Member

    #11
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ya mwana mwambie huyu msela anatuboa bwana!!!
     
  12. K

    Kagoma Member

    #12
    Jul 30, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Oloronyo,

    Haya mambo mbona ya kawaida. Kuacha kazi na ku switch sehemu nyingine ni jambo la kawaida especially zama hizi za utandawazi na kwa mtu ambaye ni Professional na ameenda shule, competent na anayejiamini... Unless kama wewe (Oloronyo) ni mojawapo wa vihiyo ndo unaweza kubabaika!!

    Naona post hii haina maana (does not add any value) ... bora ifutwe inajaza Memory bure!
     
  13. M

    Mpingo1 Member

    #13
    Aug 2, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oloronyo

    Huyo unayemtaja ni nani hasa?

    Mbona mdogo wangu yuko huko na anavuta mshahara kama kawaida? Nasikia ndani ya mwezi huu Excellentcom wanakuja kivingine!
     
Loading...