Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frank na Mkewe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Apr 4, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mke wa Frank anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi videmu.

    Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za dinner. Siku
    moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani asiyependa starehe japo
    kidogo?

    ... Mke akamlazimisha outing, Frank akabisha lakini taxi ikafika. kituo cha
    kwanza ilikuwa ni Kaizari Bar & G.house.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita, "Mambo Frank!" "Poa"
    "Nilidhani huwa hutaweza kija club, kwa vile ulichoka sana kwa ile mizigo ya
    jana!

    Inakuwaje mlinzi anakufahamu?" mke akauliza
    "Yule mgambo, mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time hapa"
    akajibu Frank

    Wakachagua meza. Kukaa tu tayari mhudumu ameshaleta castle lager.

    Akamuuliza mama anakunywa nini. Mhudumu alipoondoka mama akauliza,

    "amejuaje unakunywa castle kama
    hakufahamu?"

    Wakati Frank anajikanyaga aanze vipi kujitetea, mhudumu wa vyumba akawa
    amefika na kuuliza.

    "Mkuu kama kawaida bila zana au? nimekuandalia namba tano, nendeni tu
    vinywaji nitawaletea huko huko"

    Kufikia hapo mama akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama chizi.
    Akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.

    Wakati anapatana bei na dereva, Frank naye akaingia. Mama yakamporomoka
    matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga kwikwi akamsikia
    dereve anasema.

    "Duh, eee bwana Frank huyu malaya uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa kuliko
    wa jana!!!!!!"

    Mamaa akazimiaaaa.........zzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh kamkuta jamaa anafahamika kuliko alivyodhani
    Alijua jamaa mtu wa mazoezi tuu na kazi kumbe yako yaliyojificha
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    iweke ktk vitanu km shigongo unaweza ukatoka.
     
  4. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo yanatojea sana,cha msingi ni kuomba Mungu hata usijue mwenzio anafanyaga kitu gani akiwa mbali nawe vinginevyo waweza kufa kabisa achilia mbali kuzimia.Ila du.............yataka moyo nayo hayo khaaaaaaaa!!!
     
  5. B

    Beibe Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pale sasa wadada tunapojishaua ati baby wangu hatomboki kwingine,..teh teh
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Duh hapo lazima mama achoke
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama nilishaga iona hivi, ila ni nzuriiiiiiii
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda sana.
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni vema kama wanaume kukumbushana uaminifu kwa wenzi wetu.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    duh hata ningekua mimi ningezimia au ningekufa kabisa
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sweet and lovely though repeated many times here
     
Loading...