Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Francis Miti: Polisi kuua raia ni ajali kama basi lilivyoua wanataarabu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwakichi, Mar 28, 2012.

  1. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu ni kada ccm na mkuu wa wilaya ya mahenge,baada ya askari polis kuua raia wawil na kujeruh wengine watano huku wananchi wakishuhudia mkuu huyo wa wilaya ya mahenge mkoani morogoro anasema hiyo ni ajal kama bas lilivyoua wanataarabu..

    Hivi serikal ya ccm inatupeleka wap?
    Kwanin ccm inalea viongoz vihiyo kama hawa?
    My take:
    polisi na ninyi viongozi ni wachache sana ipo siku tutawauliza.
    Source Itv habari
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu!! namimi nimestuka,
    Kauli ya mkuu wa Wilaya wa Ulanga si ya kibinadamu: inawezekana ana matatizo ya akili si bule.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yule mkuu wa wilaya yani ameniuzi kinoma sijui mzee wa kuruka anga anawatoa wapi watu wasio na upeo kabisa!


    Yani Polisi kuua watu wa5 kimakusudi ni sawa na ajali iliyoua waimba taarabu wa 5 star? Kweli mkuu wa wilaya yani ni kweli?
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Uwiiiii ni kilio yaani anacheka huku akisema eti ni ajali kama ya min bus iliyouwa waimbaji wa taarabu anasema inashangaza kwa nini wameamua kuua lakini ni ajali zoezi bado halijaanza si watauwa wananchi wote inakuwaje mlinzi wa wananchi anachekelea wananchi walionyoosha mikono juu kuomba amani
    Lakini nadhani ni Kwa sababu Amiri jeshi Mkuu Mh.Jakaya Mrisho KIkwete ameridhia kwa sababu tangu polisi waanze kuuwa wananchi kila wiki hajawahi kukemea hata akiongea na wazee wa Dar es Salaam haongelei kabisa Polisi kuua wananchi wasio na silaha na hatia yeyote
    Shemeji yake Amiri Jeshi Mkuu IGP Mwema yeye ndio yuko Likizo kabisa na si ajabu atapelekewa michele na makambale kutoka Ulanga hii nchi ni zaidi ujuavyo
     
  5. M

    Miela Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli viongozi wengine ni waropokaji. Mkuu wa wilaya Ulanga anasema raia waliouwawa Ulanga na askari ni ajali kazini kama walivouwawa kundi la Modern Taarabu. Ameongea mwenyewe ITV-Habari ya saa mbili. Nimeshangaa, kiongozi gani huyu. Kwa kauli kama hiyo ingetosha ang'atuke. Kweli hawa askari wameshindwa kudhibitiwa, watakuja kupindua hata serikali, maana silaha wanatumia wanavotaka.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna wilaya ya Mahenge
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Da yule mkuu wa wilaya akapimwe akili au usikute ni uoga wa mic akaropoka tu!
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuki kwa nguruwe
     
  9. W

    WEMBE WENGE Senior Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kweli, huyu Mkuu wa wilaya ni Mwanajeshi nini? maana akili ya raia haiwezi kuongea pumba hizi. ama aliwatuma?
    :A S 114:
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na wale wasukuma wamezidi na ming'ombe yao.
     
  11. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wakati tunamshangaa Mkuu wa Wilaya kwa kuwa mjinga kiasi hicho ni wakati muafaka sasa tuanze kutafakari umuhimu wa nafasi hizi kibao za kuteuliwa hapa nchini. Tukumbuke huyu katumwa kusimamia ulinzi na usalama wa watu katika eneo lake na kama aliteuliwa kwa vigezo vya kuweza uongozi wa wilaya na yuko hivyo huyo aliyeridhika na uwezo wake na kumkabidhi wilaya anawaza nini?
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Wanaongea kama wanaharisha kwa sababu wanajua sisi watanzania ni kama wale nyumbu wa manyara. Unafikiria nchi yenye raia makini kiongozi atathubutu kufanya au kuongea unyama kama huu.... ?
     
  13. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nimesikitika sana kama tumefikia hapa tena akasema hiyo ni sawa na ajali kazi haijaanza naombeni kila mwenye tv aangalie marudio ya taarifa ya habari saa 5 ni aibu kwa taifa linalojinadi ni kisiwa cha amani, imeniuma sana ni udhalilishaji dhidi ya utu wa mwanadamu.
     
  14. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimemsikia akiongea nikajikuta natetetemeka kwa hasira! Hivi hawa ndio viongozi tulio nao kweli? Huyu ni wa kunyongwa kabisa!!
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa watu wameshatujua sisi ni wabwabwaji wa pembeni tu,kifupi mabwege,wakipenda wanatuua,wanatusakizia kesi,wanatuchagulia viongozi,wanatuibia rasilimali zetu watakavyo!tukifungua midomo kidogo wanatukaripia na kututisha,wanajua kwa kua mabwege hatuwezi fanya kitu,watanzania tusipoamua na kuwaonyesha hawa watu kua hatutaki,tutaendelea kulalamika na kunyanyaswa milele!
     
  16. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tofaut yako na miti iko wapi?acha kutumia masaburi kaka..binadam ni zaid ya yote
     
  17. M

    Mhamashiru Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza kama wale waliokufa/uwawa mmoja wao angekuwa Ndugu yake kame angesema hivyo!! Sioni ajabu huo ndo utaratibu wa magamba hakuna kuwajibishana,wao wanaona sawa tu!! Very sad. Second time again watu wanauwawa wa huko last time wa case ya zombe!!!
     
  18. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    correct..asante kwa maelezo
     
  19. C

    Chibenambebe Senior Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni ms@€£ng€ nin yaan watu wanakufa yeye analeta hoja za kimasaburi! Hv anajua watu wakifa wanaendaga wapi kama anakujua si angetangulia yeye! Aaghrrrrr!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hao marehemu hawana ndugu wanaoweza kujilipizia kisasi kwa niaba yao? Halafu nayo iwe ajali kama ajali zingine, tufunge ukurasa?
    Haki iko mbinguni jamani, sio duniani, hasa hapa Tanganyika.
     
Loading...