Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FRANCIS GODWIN aenda Mafichoni akihofia kifo kabla ya kujojiwa juu ya kifo cha Daudi Mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 7, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3]HOT NUUZ: FRANCIS GODWIN :NIMECHAGUA KUWA MKIMBIZI KATIKA KTK MKOA WANGU. AENDA MAFICHONI AKIHOFIA KIFO KABLA HAJATOA USHAHIDI NA KUSEMA UKWELI WA KIFO CHA DAUDI MWANGOSI![/h]



    [h=3][/h]

    [​IMG]Mmiliki wa mtandao huu http://www.francisgodwin.blogspot.comBw.Francis Godwin (kushoto) akitoka kujisalimisha polisi akiwa na mkewe Vumilia Mwangosi (kulia) ambaye ni dadake na marehemu Daudi Mwangosi
    [​IMG]Hapa mzee wa matukio daima akiwa na mkewe katika basi
    [​IMG]Maisha ni safari ndefu yenye misukosuko mingi ila katika maisha ukichagua kuwa mkweli kifo kwako ni rafiki wa karibu sana.

    Daudi Mwangosi ameuwawa kwa kusimamia ukweli na kutimiza wajibu wake kama mwanahabari ,leo mimi nalazimika kukimbia mkoa wangu wa Iringa ambao nilitokea kuupenda zaidi kutokana na kusimamia ukweli juu ya kifo cha mwenyekiti wangu katika klabu ya waandishi wa habari mkoa wa Iringa ,pia kama shemeji yangu na tatu kama mwanaharakati wa kweli katika kutetea wanyonge .

    Ila cha kushangaza mbali ya kuwa mimi si muuaji wa Daudi Mwangosi jeshi la polisi wameanza kuniwinda mimi kama shuhuda wa tukio badala ya kuwasaka wauwaji kweli inanishangaza sana ila ndio Tanzania yetu .

    Hivyo kutokana na kuendelea kufuatwa fuatwa usiku na mchana binafsi nimechangua kuwa mkimbizi katika mkoa wangu huku nikisimamia ukweli ule ambao ninao na kamwe sitakubali kusema uongo kwa kile nilichokiona nawapenda sana wana Iringa na kuamua kuukimbia mkoa si kwa ajili ya kuwakimbia wakazi wa mkoa wangu nimeamua kwenda mafichoni kwa muda ili kupisha wenye roho mbaya kutaka kunitoa uhai wangu kabla ya kutoa ushahidi wangu.

    Iwapo nitapata nafasi zaidi nitaanika kila kitu hapa ili kukuwezesha wewe mdau kujua kilichotokea hadi leo kukimbia mkoa.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaa MUNGU AMLINDE na mkono wa dhuluma na mauaji wa kikwete! amen!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    aende moja ya balozi wampe hifadhi
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Pole sana Francis Godwin kwa kumpoteza mwenzako na huku ushahidi ukiwa nao! hakika kama kweli ukweli uongo hujitenga!
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    pole sana kaka godwin, pengine tanzania is the most dangerous place to live kwa sasa, jihadhari na mtu anayeitwa ramadhan ighondu moja ya evils people aliyewahi ku exist kwenye hii nchi
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Bro umefanya vema kwani waliomtesa Ulimboka walikuwa wanakuotea. Ila sema mapema usije kuwa unakufa na siri moyoni. Recodi kwenye CD wape ndugu na marafiki ili leo na kesho wakikukamata hiyo kumbukumbu ibaki. Usikubali kupewa hela kama akina Ulimboka la sivyo utakuwa umemsaliti mkewo na shemeji yako Mwangosi na mama mkwe na damu yake itakuwa juu yako na vizazi vyako. Fanya kiume usimame kama mwanaume useme yooote tunakutakia ushupavu mwema.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    .. itakua ni vigumu zaidi jamii yetu hii kukubali kupokea damu zaidi ya kisiasa popote pale nchini tena; na hili watawala ni vema wakalitilia mkazo kidogo vile.
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ... Baada ya kusikiliza ushahidi wa Francis Godwin-mtu pekee aliyelishuhudia tukio lote la mauaji, nashawishika kuamini kwamba askari aliyeua akipelekwa mahakamani atashinda kama hakutakuwapo ushahidi mwingine wa askari aliyekuwapo ktk tukio lile. Ktk maelezo yake (sikiliza channel 10 jmosi au kupitia youtube) ameacha mianya mingi ktk maelezo yake kiasi kwamba ushahidi wake hauwezi kukubaliwa. Mfano, anakiri alileweshwa na moshi wa mabomu. Kukiri kulewa tayari ni loophole. Pili, anakiri kwamba hakuona kilichotokea-alikuwa amegeuka, kurudisha macho tena baada ya mlipuko akaona mwili wa marehem.

    Ndugu watanzania, tujiandae kwa yasiyotarajiwa kama ilivyokuwa ktk suala la Zombe. Yaani, mahakama itakiri polisi waliua, isipokuwa haitajulikana ni polisi gani-kumbuka hata yule anayeonekana anamuelekezea bunduki marehem, sura yake haionekani vizuri.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu yangu..

    mungu akuongoze...!

    taifa linatambua sana michango yenu
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana Godwin ndio maisha ya utetezi wahaki iwe isiwe haki itapatikana hata kama sio leo basi sio muda mrefu haki itapatiakana
     
  11. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mambo ya kusema utaanika kila kitu hadharani tushayachoka hata dr.Uli alikuja na kauli kama hizo matokeo yake washamtuliza hata haijulikani yuko wapi pamoja na mbwembwe nyingi kuwa atasema kila kitu lakini hakuna kitu.
     
  12. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    inauma sana
    tunaelekea wapi?
    hivi kwanini tusishawishi
    watanzania wenye kupenda haki
    tufanye kama misri
    tuwatoe hawa magamba......

    "akili ndogo kutawala akili kubwa"
    by mch msigwa
    hii ndio tabu ya miccm

    tupia hapa ukweli usiofu bhana...

    V
    SENGEREMA
     
  13. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini unatangaza kuwa unaenda kujificha?!! Just disappear!
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Anatafuta umaarufu tu. Yuko kama kunguru anayekimbia bawa lake.
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sura yake haionekani vizuri kivipiwakati wale askari wote wa liokuwa wamzunguka pamoja na wengine walioonekana kwenye picha mbalimbali wameshatambuliwa kwa majina hata mikoa wali
    toka? kwa sababu wewe umeona sura ya muuaji kwa upande unafikiri wanaomjua hawawezi kumtambua?
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    watu wengine mnaendeshwa na majini...
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh napata harufu ya TEMBO hivi upepo unaelekea wapi, anywayz Upepo unapita tu huu, Salamu zao kaka ila usiitelekeze Familia kumbuka kuwatumia hela ya Matumizi au unaondoka nao?
    Ukirudi tafadhari weka mambo mezani usitufanyie kama Dr.Uli, Puliiiiiz!!
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,553
    Likes Received: 3,892
    Trophy Points: 280
    hivi wewe hujui mitego ya fedha ya zama hizi.?jamaa ndo anaianza safari ya kutoka,unaeza stukia baada ya mda unamuona kitaa,anatembelea masaburi na akiitwa mheshmiwa mbunge kamanda francis..
     
  19. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao.
     
  20. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu, siongei haya kwa nia mbaya. Ni ukweli mchungu. Hao wanaomfahamu watakuwepo mahakamani? Serikali ina nia ya dhati ya kumfikisha mahakamani aliyeua? Jeshi la polisi liko tayari kumtoa kafara Kamhanda? Maana askari wakifikishwa mahakamani, itakuwa lazima kwa Kamhanda kuwajibishwa. I understand many people are looking at this emotionally, but with courts, there has to be no reasonable doubt. If you ask me, partial disclosure of face is a reasonable doubt, especially when there is no credible witness to collaborate the story. Otherwise, tuko pamoja-wote tunapenda waliohusika directly and indirectly wawajibishwe na kushtakiwa. Labda nikuulize ni nan alimuua Mwangosi? Nipe jina moja tu.
     
Loading...