Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frames zinakodishwa kimara mwisho...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Aug 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Frame za biashara kubwa zinapangishwa kimara mwisho ukifika mwisho kunja kulia kama unaelekea uwanja wa tanesco...ukikaribia kwa karibu na darajani.....zimekamilika umeme unaingia wiki ijayo ziko barabarani....kwa mawasiliano zaidi

    wasiliana na 0713 458 722

    ondieki
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    frame kubwa za biashara zinakodishwa kimara mwisho kubwa bei maelewano ziko barabarani
    ukifika kimara mwisho ingia kushoto uliza kimra tanesco uwanjani...kama unaelekea kwa marandu...ukifika hapo piga 0713 458 722

    utapata msaada...ama uliza kwa marandu watakuleta ziko opposite na kwa bw marandu ...tamu na zinavutia...kazi kwenu wana JF

    BEI 75,000/ANNUAL

    85,000/ SIX MONTHS
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    weka picha tuzione,
    maelezo yako yapo butu " ukifika kimara mwisho ingia kushoto" swali ukifika Kimara mwisho ukitokea wapi ndio ukate kushoto Morogoro au Ubungo
    "Ziko barabarani" unamaanisha ni barabara kubwa ya Morogoro au ni street roads
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Unakata kushoto ukitokea ubungo mkuu....ziko barabarani street roads
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili tangazo lako limekosea njia lilitakiwa kuwa kwenye matangazo kuleee sasa nashanga lipo kwenye Elimu
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Mkuu hili tangazo lako limekosea njia lilitakiwa kuwa kwenye matangazo kuleee sasa nashanga lipo kwenye Elimu
    __________________

    THANKS MKUU ....UNAJUA NILIFUNGUA PC ASBH......NIKAKUTA THREAD ZA SIASA NA NYINGINEZO KAMA TATU HIVI SIZION IKABIDI NIITUPE UKO..ILA BAADAE NIKAONA PUBLIC FORUM + IKAFUNGUKA AHSANTE KWA MAELEKEZO MKUU FM
     
  7. M

    MC JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Mama mia,

    Heshima yako mkuu, niko napiga hiyo simu uliyotoa lakini haipokelewi .....
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mama mia ndio Pdidy au wewe na Pdidy ni mtu na mumewe?
     
  9. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kiasi cha dakika ngapi(ikiwa natembea kwa miguu) kutoka morogoro road?

    By the way, wewe(Mama Mia) na Pdidy mna uhusiano gani?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    i guess ni mtu na serengeti boy wake.........tujibuni tafadhali ni muhimu.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    oooooooooooooohhhhhhhhh only dat.that ma sweetheart..4rever
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Ni kiasi cha dakika ngapi(ikiwa natembea kwa miguu) kutoka morogoro road?

    ukiitaji utantafuta unaweza nicheki mie ama mamamia
     
Loading...