Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frame za miwani bomba za macho zinauzwa ujumla na rejareja- from france

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MOSHIZZLE, Jun 9, 2011.

  1. M

    MOSHIZZLE Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waungwa mabibi na mabwana napenda kuwafahamisha kuwa kwasasa tuna frame za aina nyingi za miwani za macho ambazo tunauza direct kama maagent wa kampuni. bei zetu ni sawa na bure ukifananisha na maduka yote ya tanzania, na pia tutakuelekeza jinsi ya kuepuka gharama kubwa za kununua miwani. kwamaelezo zaidi tuwasiliane kwa email . nimeattach moja ya ya miwani nyingi
    tulizo nazo.email: honestaugustine@yahoo.com au moshizzle81@hotmail.com . asanteni
    namba ya simu ni ndiyo ya muhusika mkuu mwenye hizo email 0086-15229243915 kwa muda na frames zinapatikana CCBRT na TANGA MJINI 0715565607 MUULIZIE Dr LUCY
    BEI NI Tsh.36,000 AM-6316Brown.jpg AM-6322Brown.jpg AM-6316Brown.jpg



    asanteni
     
  2. k

    kipira Senior Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Weka namba ya simu, range ya bei ikoje? Unapatikana wapi?
     
  3. k

    kipira Senior Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Range ya bei ikoje? Huna simu? Unapatikana wapi? Haya ni mambo ya nsingi kuifanya post yako isi attract clarifications!
     
  4. M

    MOSHIZZLE Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kwa comments zenu na nimeshafanya marekebisho muhimu
     
  5. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Good move, ingekuwa vema ukatuwekea majina ya designers na bei ama ni design moja tu na bei ndio 35,000?
     
  6. M

    MOSHIZZLE Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tumefanya bei kuwa ni moja maana tofauti katiyake ni 1usd lakini ni aina 4 tofauti tunazo kwa sasa. Kwa wanunuzi wa ujumla tuwasiliane kwenye emails nilizo wapa.
    Sisi tuambie upo wapi tutakufikia kwaharaka iwezekanavyo.
    HUNA HAJA YA KUNUNUA KWA SHILINGI 100,000 SISI TUTAKUUZIA ZETU NA UTASAVE ZAIDI YA100% IKIWA COMPLET NA LENS ZAKE.
    SISI TUTAKUUZIA FRAME 35,000 +KUWEKA LENS(5000-10000)=(40,000-45000TSH)
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Yaani mko odsm na tanga tuu mikoa mingine kama ya kusini na kanda ya ziwa vipi?
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    physical address zinakouzwa (duka lenu) please, au ccbrt ndiyo dukani?
     
  9. M

    MOSHIZZLE Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hatuna duka kwasasa ila tunawasambazaji tu, tunafanya kazi online tunapokea order nakisha tunakuletea kulingana idadi unayoihitaji.
    SEMA UKO WAPI NA UNAHITAJI AINA GANI NA NGAPI TUTAJUA JINSI GANI YA KUKUFIKIA.
     
  10. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana! mie nataka haraka ila pls niambie ubora wake tofauti na nyingine. mbona nimewahi kuuziwa 15.000? hebu eleza tofauti
     
  11. P

    Pat Gucci Senior Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nipo morogoro ntaipataje hiyo frame?
     
  12. M

    MOSHIZZLE Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama wewe ni yule ulieniandikia kwenye email yangu nafikiri tumeshayamaliza utaipata leo au kesho. Ila kama nimwingine unaweza kuniandikia na idadi unayotaka ili tuzitume kwa pamoja haraka iwezekanavyo.
    Asante
     
  13. M

    MOSHIZZLE Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnaweza kucheki miongoni mwa frame zilizopo kwenye hii document, hizi ni frame ambazo ni za kisasa zaidi hiyo ndiyo tofauti ya kwanza na pia bei yenyewe kwenye maduka inakuonyesha kuwa ndiyo zipo sokoni kwa sasa utakuwa miongoni mwa watu wachache wanaojaribu products zetu. Furahia kwa gharama nafuu kipindi hiki cha mwanzo. Sisi ndiyo wahusika wa moja kwa moja. Napia unaweza kwa wale wanaohitaji pia kufungua clinic za macho pia tunamachine za kila aina za kuhusu macho unaweza kuorder nasi tukakuandalia.
    Asante
     

    Attached Files:

  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka moja ya kuvaa mwenyewe inakuwaje? Utanifuata ama nikutafute nije kuchukua mwenyewe?
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari hii ni njema tuleteeni dodoma pia.
     
  16. M

    MOSHIZZLE Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niandikie kwenye email yangu nauniambie uko wapi nitakuletea au utaifata kama upo karibu nijulishe kisha tupange jinsi yakupeana, maana tunawatu wetu arusha, tanga, moshi, morogoro, dar, nasehemu nyingine kwa ombi maalum kutoka kwenu.
    asante
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona kama hizo zipo Hospital ya Mnazi Mmoja Dar na zinauzwa 10,000/= tu?
     
  18. M

    MOSHIZZLE Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    zione kwanza kwa macho yako mdau kisha unaweza ukatuelimisha hapa jamvini. na pia ukizipenda unaweza kutoa shukurani zako pia hapa jamvini. hizo niza bei ya juu zinaanzia 80,000-100,000 zione kisha uhakiki mwenyewe.
     
  19. M

    MOSHIZZLE Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zione kwanza kwa macho yako mdau kisha unaweza ukatuelimisha hapa jamvini. na pia ukizipenda unaweza kutoa shukurani zako pia hapa jamvini. hizo niza bei ya juu zinaanzia 80,000-100,000 zione kisha uhakiki mwenyewe.
     
  20. M

    MOSHIZZLE Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dodoma tutawaletea kama kutakuwa na wahitaji kaka.
    Asante
     
Loading...