Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

frame za maduka na store KARIAKOO.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dullymo, Jul 19, 2010.

  1. d

    dullymo Senior Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam wadau.

    kuna frame zinapangishwa zimebaki mbili nyumba ipo KARIAKOO karibu na soko. maduka ni makubwa na yanafaa kwa ajili ya biashara kama ya SPARE za magari au pikipiki, Boutique, dula kubwa la chakula, na biashara zingine zinazoendana na hizo.

    kodi kwa mwezi ni milioni moja (1,000,000) tu na malipo ni kwa mwaka mzima.

    pia nyumba hiyo hiyo ina store au wengine wanaita magodown 3 na kila moja inapangishwa kwa laki 7 (700,000) tu kwa mwezi pia malipo ni kwa mwaka mzima.

    nikipata muda nitaipiga picha kama kutakuwa na umuhimu huo.

    yoyote aliye interested anaweza kunipata katika

    0713 744 144 - abdul
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha 12million.....kodi ya mwaka! haya wenye vijisenti mjimwaye mwaye...
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umeipenda kaka?
    Hiyo bei kwa maeneo anayoyasema inalipa sana, kwa wafanyabiashara (siyo umechukua kamkopo ka milioni30 ndy uanze! itakula kwako)
     
  4. d

    dullymo Senior Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yup ndo hivyo bro si unajua sehemu zenyewe hotcake kwa biashara. jirani yetu yeye amepangisha ml 1.7 kwa mwezi kwa sababu tu eti ni ghorofa. lakini nashkuru mungu mpaka jana moja ishachukuliwa na nyingine tupo kwenye maelewano . . . . .
     
  5. d

    dullymo Senior Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtaa kama wa pili hivi pale maeneo ya sokoni ni mpk ml 5 kwa mwezi bro na watu wanaomba leo kesho washindwe biashara wapachukue wao.
     
  6. A

    Ameir Senior Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Are you loca?
     
Loading...