Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frame kwa wanaohitaji maeneo ya mwenge

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pelham 1, May 1, 2012.

  1. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenge kuna frame kubwa nzuri kwajili ya biashara kama maduka hotel nk, Tsh 1,000,000 kwa mwezi, Kodi ni miezi 6 tu. Kwa mawasiliano: 0714-074040,0767-074040-0783-074040. Changamkieni deal idadi ya Frame zilizobaki ni chache.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du bei kama kkoo?
     
  3. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si unajua ndugu yangu wenye Manyumba njaa kali mjini wanawekeza kwny maframe ya biashara sasa hv Ila hizo Frame za ukweli ni ghorofa chini na juu mi Darali sijaweka changu, Mteja akiipenda tunaelewana.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    mwenge sehemu gani mkuu? naomba uwe specific kwani Mwenge ni kubwa na kasi ya biashara ni tofauti tofauti kutoka mtaa hadi mtaa na nyumba hadi nyumba. Ni huu uchochoro karibu na magengeni ambazo watu wamezikimbia?
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kodi ni pasua kichwa sana siku hizi,tutafika kweli?
     
Loading...