Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frame inatafutwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ikumbilo, Jul 13, 2012.

  1. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natafuta frame kwa ajili ya kufanya biashara Jijini Dar,mwenye ufahamu naomba anisaidie kwa kuni PM. Asanteni.
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unataka maeneo gani? mimi ninazo kinondoni A barabara ya kwenda posta ipo ya laki 350, na 450, pia ipo ya laki 4, na 150. pia ninazo mikocheni kwa mwalimu laki 450 . mimi ni commission agent 0657 145555 au 0778 625 039. Tom
     
Loading...