Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frame Arusha mjini inaitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ghost, Mar 27, 2012.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu, naitaji frame Arusha mjini, ila kodo isizidi 200,000.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chini ya 500K pm hupati fremu mjini!
    Hiyo uliyosema ni ya Kwa Moromboo!
     
  3. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aacha hizo kaka....sio lazima city centre
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hela uliyonayo huwezi pata frame town... hata maeneo ya nje kidogo ya mji..maeneo kama Sanawari....Philips..Sakina....Njiro....Kijenge...Mianzini..Esso..Kimandolu....Sahau kupata frem kwa pesa hiyo....we nenda tu Ngaramtoni!!
     
  5. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    zipo mkuu,wanakukatisha tamaa nenda hapo florida,kwenye jengo jipya la NHC,maarufu kama modern driving,bei za frame hapo ni nafuu.muulize m2 yeyote mwenye duka hapo atakuelekeza mpango mzima.
     
Loading...