Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

forums za kiinglishi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rebeca, Mar 11, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wekeni hapa forums kama hii jamii forums,za kiinglish nikajoin...nataka niimprove english yangu iwe kama ya akina nyani ngabu na kiranga,nimegundua muda mwingi natumia lugha ya kiswahili,nyumbani na familia tunawasiliana kwa kiswahili na pia online nasikiliza bongo fleva na kuchat nachat na waswahili wenzangu.......nataka nibadilike matumizi yangu muda mwingi yawe enlish kwa sababu ndio lugha nitakayoitumia hapo baadae..
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    what are you needing?
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahah na radhiaswtety umemsahau,alikuwe Faiza foxy sijui wamempa Ban,mimi huwa naingia na dikshionari tu siku hizi,
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ushauri:
    Jitahidi uwe unaanzisha nyuzi kwa hicho kiinglish ili watu wachangie na mbadilishane mawazo kiinglish pia na nakuhakikishia kua utaimprove kiinglish. Tamati.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unataka kutupasua kichwa???
    Afu wewe?

    Do you you?
    Didn't it?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    didn't the what...english good everyday....and together....children more.....
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unamkwara mzito sana mkuu utamwogopesha mwanafunzi sasa!
     
  8. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    goodn't it?
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yes, good, very good indeed!
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Darasa limeanza.
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rebeka, watu washaanza kumwaga maujuzi hapa, njoo class tafadhali mbona umepotea ghafla?
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...good gooder goodest!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kama hapo ulipo Rebeca kuna joto waambie watu "today is very temperature"...huku unajipepea!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol preta!!
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu ni mwanzo tu, watu bado wanapasha wakianza kufunguka utapenda.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yes we can
    english dare for more
    connectingg people
    Life is Good
    Nokia
    Samsung

     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini usiamue tu kuchangia kwa kingereza mwanzo mwisho kama Fang?
     
  18. r

    rebeca Senior Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahha what you say???it done yes...lol
     
  19. S

    Skype JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili wazo nilimpa mtoa hoja japo kapotea jumla hata wengine litawafaa pia.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Is mwanamtapa?
    Maana yake: zamani sana

    it is very mathematics
    ni aghali sana

    kilimanjaro is geography
    kilimanjaro kuna milima

    you are very civics
    unaongea sana
     
Loading...