Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forum yenu changamfu sana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MrNSSF, Mar 17, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Napenda kujitambulisha rasmi na nategemea tutakuwa na mijadala ya maana zaidi ambayo italenga kujenga na sio kubomoa na wala haitokuwa na kudhihakiana wala kutukakana wala personal attacks

    Kama kutakuwa na mtu ana data za kuback up arguments zake tafadhali naomba aje tuzichambue pia kwani bila supporting data itakuwa ngumu mtu kuzungumza

    Natumai tutafika pazuri na naamini mnaojiita GREAT THINKERS hamtosema neno mpaka muwe muna uhakina na mnachokisema

    asante sana


    WE BUILD YOUR FUTURE!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Rudi ulikotoka hakuna aliyekuita hapa
     
  3. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa nimekosea nini?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana pitia pitia kanuni za Jf hapa .
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    karibu Dr Dau samahani namaanisha Mr NSSF
     
  6. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    karibu sana utakayoyaona na kuyasikia yaache humuhumu
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haa haa haaaaa!!! Karibu (tena) sana!!
     
  8. N

    Ntandalilo Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosa mkuu karibu jamvini.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu, wengi humu ni wastaafu na tunanyanyaswa sana na NSSF kupata mafao yetu, nakuomba ubadilishe hiyo avatar yako, inanichefua!
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    umeingia leo tu umeshaanza majungu,..mbona unajiami,humu ukileta crap you know we give it back,..personal attacks zitakujaaje wakati wewe ni shirika-nssf,...welcome anyways,..humu ndivyo tunavyokaribishanawatu tuna uchungu na ukombozi wa nchi hii...
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwa nini wewe ndo usianze kwa kutoa data. Mimi kama nina maswali?

    • Vission na Mission ya NSSF ni nini hasa?
    • Tofauti ya NSSF na CRDB, NMB ni nini? I mean NSSF intkiwakuwa focused sana na fida kama zilivyo benki?
    • kwa nini NSSF haiwekezi kwenye miradi inayelenga kubadilisha maisha ya wanchama wake kama kujenga nyumb japo 50 kila mko kila mwaka na kuwauzia wafanyakzi kwa mikoa mikubwa na nyumba kma 20 kwa mikoa mingine.?
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu-jiandae kukutana na watu wa aina zote humu-kuna watakaokuudhi,wasioleweka n.k-ndo mambo ya humu-wasikutishe-
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mbona una mashaka sana? we fisadi nini!!
    eti tusisema jambo mpaka tuwe na uhakika nalo!!!!!! wewe yaani unataka wooote humu ndani tuwe tumemmwona Rostamu akifungua kampuni feki kuiibia nchi!!!
    wezi hutembea kwa mashaka siku zote......wacha kujishtukia!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu ajubu haya kama yeye ni nssf la sivyo USIFISADI UNAENDELEA HUKO!
     
  15. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu binamu mpya. angalia usije ukawa unaingia kwa hari. watakumaliza!!!:juggle:
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sidhani kama wewe ungejibiwa hivyo ulipojoin ungejisikia vizuri... maturity comes naturally

    Karibu Mr. NSSF
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Karibu pita na umechagua lililo jema

    JF ni njia ya mafanikio ya tanzania
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu sana japo unaonekana kama mwenyeji vile:lol::lol::lol:
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mr nssf......
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    We ndio ulikaribishwa hivyo???
     
Loading...