Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forum or discussion Groups creating-MSAADA!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rakeyescarl, Jan 2, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu Kheri ya mwaka mpya,

    Naomba msaada, jinsi ya kutengeneza forum au discussion group.
    Ninayo domain ambayo iko hosted na ninailipia ingawa kama kuna sehemu ya bure ambayo naweza kutumia kama yahoo ningeshukuru.
    Nina watu 20 ambao nataka kuwa najadiliana nao na hizo discussion ziwe served.
    Natanguliza shukurani,
    Rakey.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hauitijai kutengeeza forum. Unachohtaji ni kuchagua Platform gani zilizopo kuligana na mahitaji yako. Uisha simika hiyo application kwenye site yako basi unachobaki ni kufanya configration ndogo ndogo Kuna CMS kama
    • Vbulletin- Kwa mahitaji ya watu 20 inaweza iswe chaguo sahihilakini ndio most popular. Kama mbeleni yako inatgemea ku expand basi hili nalo ni chaguo la kufikiria.
    • PhpBB,- Ushauri wangu tafuta na tuma hii. Ni free.
    • MyBB -
    • BBPress- hii inatngenzwa na wale wanatengeneza CMS platform maarufu ya blogging ya wordpress. Inawezekana nayo ikwa safi. Tafuta reviews na tathamini ya watu walio au wanaoitumia kwa sasa

    Zipo nyingine nyingi tu .

    Kuhusu HOST
    Kama unaye tayari hapo hapo ulpohost site yako ya mwazo unaweza kuweka na forum bila tatizo.
    [h=3][/h]
     
Loading...