Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Former TIC Executive Director, Emanuel Ole Naiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Captain22, Sep 11, 2012.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wakuu,
    I have totally failed to understand how can a public servant of his level end up being a Board Chairman of a private company. Is it that he was favouring them (Barick Gold) that is why they decided to thank him with Board Chairmanship?
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Tanzania kila kitu kinawezakana. Kuna wakati, spika wa bunge aliwahi kuwa board chairman wa kampuni fulani...itakuwa huyo mstaafu? Watu walivyojaribu kuuliza kulikoni wakaambiwa ati wana "wivu wa kike"!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii inaitwa 'kuhalalisha rushwa waziwazi'
     
  4. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Nimemuona leo kwenye Luninga,ni mwenyekiti wa bodi ya Africa Barick Gold mines.

    Hisa hizo zimeuzwa lini na amenunua kiasi gani mpaka kuwa mwenyekiti?

    Msekwa nae aliwahi kuwa wa Vodacom tukauliza na hatukupata majibu sasa aliyekuwa mkuu wa kittuo cha uwekezaji baada tu ya kustaafu tayari yuko kwa wawekezaji, napata mashaka.
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo tunapokosea kama taifa!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    For sure, hed did a very good job to facilitate what you see and hear about Barrick!!!
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Aaahhhh, kumbe ndiwe Max, mtu fulani aliye kudondokeaaaaa! wow.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chukua Chako Mapema-CCM...
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dunia ya Biashara "It's Not What You Know, It's Who You Know".
     
  10. W

    Wimana JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Hiyo inatosha na huo ni ukweli pasipo shaka, Ole Naiko alikuwa kuwadi wa Wawekezaji sasa wanamlipa fadhila, Tungekuwa na Serikali makini, huyu bwana angechunguzwa na kushitakiwa lakini kwa kuwa Wakulu wote wana hisa kwenye makampuni ya aina hiyo basi tunauchuna tu.

    Siku ikija Serikali makini, naamini kabisa hawa woote watakuwa matatani na ndio maana CCM na Serikali yake wanatumia mbinu zote, Uslama wa Taifa, Polisi na kugawa pesa kuwanunua Watanzania na kuwahonga nafasi za uongozi kama vile ukuu wa Wilaya ili kujihakikishia usalama kuwa hawataondoka madarakani.

    Ujumbe kwao ni huu MENE MENE TEKELI NA PERESI!
     
  11. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Lugha za vibaka wa uchumi utazijua tu.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    I agree with you 100 percent. This reminds me of George Liundi who was the first Registrar of Political parties. Do you know what he did after retirement? He went and contest for ubunge in CCM.
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Afadhali yeye alikula hela zao kwa siri hadi alipostaafu akaweka wazi
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee nimeshangaa sana! Ndo maana barrick hawaguswi! Yana mwisho haya
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ukishangaa ya Musa utaona ya Filauni....
     
  16. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ukishangaa ya Musa utaona ya Filauni....
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyerere alijaribu kumgusa mtu anaitwa Tiny Rowlands alikuwa mmiliki wa shirika likiitwa LONRHO. Ulimshinda huo mfupa.

    Usicheze na haya mashirika makubwa yanayochangia kwa kiasi kikubwa bajeti za nchi zao, utaumia, ukipenda usipende.

    Uliona Symbion ilvyochukuwa mitambo ya Dowans alikuja nani kuitembelea hiyo mitambo? jiulize, ilihusu nini? halafu jiulize tena Mzee Mwanakijiji alikuwa mstari wa mbele kuiponda Dowans, ulimsikia akinyanyua sauti kwa Symbion? na mitambo ndio hiyo hiyo, jiulize kwanini? Hata upinzani hawakuitaja tena.

    Cheza na mwenye mali usicheze na mali zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ndio Matokeo na Matunda ya AZIMIO LA ZANZIBAR... Lilifuta NGUZO 5 za UONGOZI...
     
  19. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very strange indeed! Sasa hapo si atatumia mapungufu yote alokuwa anayaona TIC kwa faida ya hao jamaa?
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Serious?
     
Loading...