Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Former German President Horst Kohler : KUKUTANA NA VIONGOZI WA CHADEMA - ARUSHA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 17, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    RAIS mstaafu wa UJERUMANI Hosrt Kohler atakutana na viongozi wa kitaifa wa CHADEMA mjini Arusha siku ya Ijumaa tarehe 17 Juni 2011.
    Taarifa zaidi ya kikao hicho tutawaletea baadae.

    source: chadema Arusha
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanakutana kwenye hotel ya Mt Meru...Viongozi wa kitaifa ni pamoja na Freeman Mbowe na Dr W. Slaa......
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is good,CDM wanapata credibility!

    Nadhanai wapo wengine wenyekuitakia mema hii nchi watatuunga mkono kama huyu mzee
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    imekaa vizuri hiyo Chadema inabidi kukaa kimataifa zaidi. kwani soon tunawapa nchi hata kabla ya 2015.
    well done wapiganaji go go
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ok. got you.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    very very good move! wajerumani washaona magamba wamechemka
     
  7. L

    Lua JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bravo 2 cdm. mwanzo mzuri. 2lipa mwenga.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu x-president aliunga mkono hoja ya kuondoa posho kwa wabunge +gvt officials
    Hongera CDM
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi Lipumba naye kaitwa? au naye ameshawekwa lasmi kwenye kundi la CCM
     
  10. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    kwani Lipumba ni CDM? si ni CCM B
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Prof. Lipumba ni kiongozi wa CDM? au hujanisoma
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi bado ngumu, tusichekelee kwani ndio kwanza tunavunja pori
     
  13. H

    Haki Yetu Senior Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hatua nzuri sana. Nawapongeza CDM kwa kupata wasaa huo muhim. Ni dhahiri kuwa hoja zao zimeanza kuwavutia hata hao wakubwa
     
  14. K

    Kerosine Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi hiyoooo.....
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    viva chadema, magamba mkae sawa 2015.
     
  16. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kufahamishwa, huyo ex- presda upo hapa nchini kwa shughuli gani, na akiwa kama mtu binafsi au anawakilisha kundi fulani?

    shukrani....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kazi ni ngumu kweli kweli maana mtu ambae alishazoea kutafuna minofu kwa miaka 50 leo akiona kuna mtu anataka kupokonya atatumiamarifa yake yote kupambana na wewe....lakini kwenye bold sijakusoma mkuu....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama ni yakibinafsi au ya kiserikali lakini kwa taarifa nilizo zipata ni kuwa hata balozi wa ujerumani anae alikuwepo hii inaashiria ni swala la kiserikali...Upande wa CHADEMA yupo pia Katibu wa Chadema Arusha, Mallah ambae ni mgombea meya jiji la Arusha
     
  19. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Subirini chama cha magamba watasema hizo ndizo nchi zinaifadhili chadema kuvuruga amani kwa maandamano. Hawa jamaa hawakosi hoja nyepesi. Mwaka huu lazima tuwakamue ...vi hata kwa nguvu. Go chadema, go Prezidaa wa ukweli Dr. Slaa,go Mbowe go.......
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,219
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa idhini yako naomaba kusahihisha hapo kwenye red:- WATAROPOKA
     
Loading...