Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form6 leaver wetu jamani kueni makini katika kuapply tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, May 21, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nawashauri form6 na mnaoaply Elimu ya juu kuanziamwaka 1988 hadi sasa.Wengi wenu mnaaply tu kwa sababu kuna kuaply.Angalia Perfomance yako,angalia uwezo wa kiuchumi kwenu na Angalia loan capacity ya kozi,co unajaza tu kutafuta ujiko ama tittle mtaani,angalia intake capacity-Programme ina uwezo wa kubeba watu wangapi na ususahau soko la ajira kwa baadaye.Kwa ushauri kama Umeshindwa kabisa kuwapata TCU,ama Huna Giide Book,Nipigie kwa+255712336687.Napenda Niwasaidie Mana Nilipata Tabu Kapply sb Teknolojia Tanzania Ndogo.Asnteni
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunasomea mikopo!!!
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bila hela Ada unazani Utaleta Debe la mahindi
     
Loading...