Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form za mikopo - heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NgomaNzito, Apr 29, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Please Inv, will u mind to assist Tanzanian student to download Student's Loan Forms from HESLB easly as it is difficult to download from their website as it look like more traffic than servers capabilty.

    Thanks in advance for most of young Tanzania students

    NN
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,481
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ujanja kujaribu usiku au mapema asubuhi. Copy ya hizo form ikiwekwa JF itakuwa msaada kwa wengi.
     
  3. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vijana nimewaona wanahangaika walizosambaza board zinafichwa na kuuzwa huu ni wizi na kuwarudisha nyuma vijana wetu wanahangaika mno hata hiyo mida ya asubuhi ni kero tupu wengi watashukuru msaada toko JF

    Hapa nimeweka form Moja niliyoweza kudownlod
     
  4. j

    jiwe4ever New Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vipi kwa mara ya kwanza na join kwa blog hii ya ukweeeeeeeeeeeeli ,ila inshu ambayo mi naimind ni kitendo cha bodi ya mikopo kusema kuwa tunaweza kudownlod then ukizama kwenye mtandao kudownlod inakuwa inshu kama vip bora waweke wazi kama haiwezekani kufanya hivyo through mtandao.DJ JIWE4EVER HAPAAAAAAAAAAA TOKA PANDE ZA RADIO MLIMANI.
     
  5. j

    jiwe4ever New Member

    #5
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoma nzito vipi na wewe unakuwa mizinguo mbona fomu za bodi ya mikopo hazitaki kufunguka why mh?
     
  6. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 212
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizo fomu kwa kweli zina matatizo. Last week nilimdownloadia mdogo wangu lakini kwenye kuprint ni vituko vitupu. Kuna maandishi hayatokei kwenye karatasi japo kwenye fomu yanaonekana na kuna maandishi yanaotokea kwenye karatasi japo kwenye fomu hayaonekani.

    Yaani hii serikali yetu haiishi kunishangaza jinsi vile wanahandle mambo serious kama haya.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si kweli
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kama ni pdf tatizo linaweza kuwa kwako mkuu. Sometimes virusi vinakula mafaili unashindwa kupata document njema. Jaribu kucheki vizuri. Wadau wa Jf watakupa ushauri zaidi.
     
  9. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 212
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Virusi hapa hakuna na nacheza na PDF's kila siku. Naona walichokuwa wanajaribu kufanya bodi ni kutengeneza intercative PDF's kama zile za IRS ya USA ila wakachemsha.

    Anyway lakini dogo alishapata kwa hiyo sitapoteza muda nao tena.
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,481
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  11. f

    fabian donatus Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HESLB, Mkulima amekosa pesa ya kunulia jembe ,ameuza shamba ampeleka mtoto shule, sasa hajui atalima wapi siku akipata jembe.Je pesa ya kulipian fomu za mikopo atoe wapi?. Maoni muwezeshe huyo mtoto wamkulima ili aje aikomboe jamii hiyo ilyo katika mbaya.
     
Loading...