Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form six leaver natafuta kibarua

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kertel, May 21, 2012.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Habari wadau wa jf,mi ni form six leaver(PCB subjects) natafuta kibarua kwa kipindi hiki kabla ya post za vyuoni niko morogoro town
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    shule za kata zimeisha huko? Au hutaki kufundisha?
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kaka kufundisha ndo mpango mzima..mi niform 6 leaver kama ww saivi navuta pesa shule ya kata huku kitaa..
     
Loading...