Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Form Six' kama 'Form Four'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 25, 2013.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,885
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 113
    Matokeo ya kidato cha sita waliohitimu mapema mwaka huu yako tayari kutangazwa. Yanaonesha ufaulu kushuka kama ilivyotokea kwa kidato cha nne mwaka huu. Ufaulu wa wavulana umeuzidi wa wasichana ingawa wasichana wengi wamechomoza nafasi za juu. Sayansi imeifunika sanaa. Matokeo yatatangazwa mwanzoni mwa mwezi wa tano. Wahusika kaeni mkao wa kulia au kucheka!
     
  2. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2013
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wewe unafaa kukamatwa na kuhojiwa umapata wapi taarifa za seri-kauli na kuzi publish bila ya idhini ya seri-kauli??
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Sidhani kama serikali ya akina "Liwalo na Liwe" wataruhusu matokeo ya aina hiyo kutangazwa. Maana yale ya kwanza tu yalitaka kuwatokea puani, hawatafanya kosa hilo tena. Nafikiri sasa watayapika hadi yakome. Zitafanyika standardization za kufa mtu angalau tu kuwaokoa akina Kawambwa na Mlugo.
     
  4. Prince Tumbo

    Prince Tumbo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2013
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 913
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi hoi....Siasa chafu....Bunge limegeuka kuwa NEC.....Elimu Imewambwa na Kawambwa
     
  5. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #5
    Apr 25, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,403
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 63
    Patakuwa padogo mtaani jamani
     
  6. yaramazlik

    yaramazlik JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ama zao ama zetu wakitufelisha kama form 4 walivyopandisha grade
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,692
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Who are you by the way?
     
  8. P

    Poker face Senior Member

    #8
    Apr 28, 2013
    Joined: Mar 12, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa staili hiyo halitabaki jiwe juu ya jiwe lingine,
     
  9. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 7,803
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 83
    hayo maneno 2 amna lolote fm 6's n adult people wenye resolutions sio kama 4m 4 sahau ku2fananisha na hao
     
  10. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,552
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    like it
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2013
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,030
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Pinda atakuwa kawaambia jaribuni kubalance maana haya ya form 4 tuu zengwe
     
Loading...
Similar Threads - 'Form Six' kama Forum Date
Msaada:mwenye possible za mitihani ya form six necta 2016 hasa practical kwa PCB Jukwaa la Elimu (Education Forum) Yesterday at 4:53 PM
Msaada wa notes za survey kwa form six Jukwaa la Elimu (Education Forum) Friday at 8:11 PM
Certeficate of form six leavers 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 24, 2016
Mwisho wa uchukuaji wa vyeti vya form six kwa wahitimu mwaka 2012 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 22, 2015
Kwa aliemaliza form six 2010 hata kama amechagua kozi ambayo ni priority anaweza kupata mkopo? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 17, 2015

Share This Page