Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form One kupimwa kama wanajua Kusoma, Kuandika na Kuhesabu - (kwa hiyo Form One = Kindergarten)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kichwat, Feb 7, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Elimu ya Tanzania sasa IMEKUFA RASMI.

    Waziri wa Elimu amethibitisha bungeni, tena bila kigugumizi wala wasiwasi kwamba wanafunzi WALIOFAULU kuingia kidato cha kwanza watafanyiwa kijimtihani cha kuwapima kama wanajua KUSOMA, KUANDIKA na KUHESABU (KKK).

    Cha ajabu zaidi ni kwamba Waziri haoneshi kwamba kuna tatizo katika process iliyosababisha ufaulu feki.

    WE ARE DOOMED!
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungemkumbusha ni process ipi hiyo.
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Elimu ingekufa kwa kutokuwapima ili kupata uhakikia kuwa walifaulu kihalali ...... Kwani malengo ya Mtihani wa darasa la saba ni nini? sio hizo KKK??
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Hii nchi inapelekwa tu shokomzoba,
    imebaki kuwa kama nchi ya kusadikika.
     
Loading...