Form four results 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by laurajoan, Jan 5, 2013.

  1. l

    laurajoan New Member

    #1
    Jan 5, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya kidato cha nne 2012 yanatoka lini???
     
  2. h

    hope1985 JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 662
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yameshatoka nenda shulen kwako wamebandka wahi.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ...una haraka...!!Yatatoka wakati ukifika.
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2013
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    esulty? Utafauru kweli.
     
  5. M

    Msingida JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2013
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 2,701
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 38
    :cheer2::cheer2::cheer2:
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2013
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,506
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Wakimaliza kusahihisha
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Sema wewe kiazi, nikisema mimi mhogo watasema nina kijiti katikati
     
  8. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Mnarudia kufanya,wengi mlidanganya
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Karibu sana JF!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Teh teh teh!umenichekesha sana mkuu!
     
  11. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,029
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    yatatoka mwaka huu 2013
     
  12. J

    John the babtist Senior Member

    #12
    Jan 6, 2013
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaishi mkoa upi
     
  13. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    wewe hyo slip of "tongue wakati wa kuandika"(inatokea sana hii hata kwa mh naibu waziri wa elimu)usimpe pressure mtoto wa watu............
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jan 6, 2013
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Mkuu nime-edit!
     
  15. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Waziri husika akitangaza.
     
  16. j

    jaluz Senior Member

    #16
    Jan 7, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo wenge lako subiri tu,mwezi march dogo
     
  17. B

    Bruno Lukuwi Member

    #17
    Jan 9, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe na haraka yatatoka mkuu
     
  18. g

    gbrother JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani katikati ya mwezi wa pili au mwanzoni mwa mwezi wa tatu, tayari walimu wamemaliza kusahisha tangu mwezi wa 12 mwanzoni. Kuwa na subira
     
  19. A

    Apex JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2013
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana kama wewe unatambua thamani ya Mungu katika maisha yako,mwombe sasa kwa kuwa haujui siku wala saa pale matokeo yatakapotoka,so mwombe Mungu matokeo mazuri lakini pia yakija tofouti Mungu akupe uvumilivu katika wakati huo mgumu ambao haujawahi pata katika maisha yako ili uweze kupata plan B iliyo nzuri kwa maisha yako,keep on praying form four leave happy or sad is around the corner.
     
  20. a

    anuary salum Senior Member

    #20
    Jan 9, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo yameshatoka,umepata ZERO,Kama huamini njoo nkuonyeshe SOURCE.
     
  21. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #21
    Jan 9, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,352
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 63
    hutangazwa na ndali-charcol
     
  22. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #22
    Jan 9, 2013
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wote wangekua wanatoa maneno kama haya kwa watu,ungekuta wengi sana wamefariki au kukata tamaa!!!
     
  23. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #23
    Jan 9, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu ila sijaelewa kwanini wengi wameshindwa kumpa ufafanuzi wakati swali lenyewe ni la msingi kabisa, mtoa maeuliza humu akiamini huwa ni chanzo kizuri cha taarifa
     
  24. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #24
    Jan 10, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,308
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Real! Amwamin Mungu, asiogope atafahuru tu.
     
  25. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #25
    Jan 10, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umejiunga humu ili uulize matokeo???? poleeeeeeee presha inapandaaaaaaaaaa......
     
  26. B

    Braysoo Senior Member

    #26
    Feb 11, 2013
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    esults? Utafauru? Likewise....Correction please: esults=Results and yours: Utafauru= Utafaulu
     
  27. N

    Nassor Haji New Member

    #27
    Feb 13, 2013
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa
     
  28. r

    rkyaruzi Senior Member

    #28
    Feb 18, 2013
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

Share This Page