Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form 6

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Danp36, Oct 8, 2012.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jaman,wiki iliyopita necta wametoa ratiba mtihan mwez wa 5,lakn kuna m2 kasema tbc walitangaza kuwa kuna mabadiliko kuwa walimu wakuu wameishawishi wizara,wameamua mtihan ufanyike february.kuna ukwel wowote hapa?.naomba mxaada wa kujibiwa.
     
  2. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel! MULUGO ambae ni wazir wa elmu alitangaza kua 4m6 na 4 wa mwaka uu haita wausu wao watafanya mtian wao kama kawa... Lakin nahis shule zina subir walaka rasm cos wanatumia waraka wa no5
     
Loading...