Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form 6 wengine kuingia jkt

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chrizo, Apr 16, 2013.

  1. Chrizo

    Chrizo Senior Member

    #1
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wadau kuna tetesi kuwa huenda, wanafunzi wa kidato cha sita wengine wakaingia Jkt mnamo mwezi wa sita. Mwenye taarifa zaidi naomba atujurishe.
     
  2. Mnyepe Boy

    Mnyepe Boy Member

    #2
    Apr 17, 2013
    Joined: Apr 17, 2013
    Messages: 99
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    inaweza ikawa c o kwel jus m2 ka create
     
  3. wamogori

    wamogori JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizo tetesi sio za kweli, mafunzo ya jkt yanategemea fungu la bajeti ambalo kwa awamu ya pili bado halijatoka.
     
Loading...