Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

form 6 mwaka huu mtihan mwez wa pili orr watano...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kapax, Oct 7, 2012.

  1. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani wadau ninapenda kuuliza mtihani wa form 6 kwa form six wa mwaka huu unafantika lini kwa sababu haielewek nilin hasa utafanyika kwa aliye na taarifa rasmi tupia haapa...
     
  2. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    mwaka huu hamna mtihani mwingine wa form six kwani ulishafanyika tangu mwezi wa pili na watu wameshaanza kuripoti chuoni...
     
  3. J

    JPM605 Senior Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. Rich 4rever

    Rich 4rever Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wadau mwakani ngoma hadi mwezi wa tano!!
     
Loading...