Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form 6 leaver punguzeni presha!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Aug 7, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi nimechoshwa na baadhi ya thread za watu,najua kila mtu anahamu ya kujua amepagwa wapi,ama ndugu yake amepangwa wapi. Lakini tatizo watu wengine humu wanatumia vibaya hili jukwaa,kama mtu huna taarifa za uhakika,ama tetesi zenye vyanzo vya uhakika,usipost kitu humu(ni ushauri tu). Mimi nadhani thread kama ya huyu jamaa aliyetujulisha kuhusu majina ya wale wanaopaswa kurekebisha baadhi ya mambo ndo zinatakiwa kw a sasa. Msitupandishie na wengine presha humu.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Presha inapanda presha inashuka...LOL.. Poleni wanavyuo watarajali
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tatizo ni baadhi ya watu ndo wanaosababisha haya yote,watu wangetulia ingekuwa afadhali kidogo.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Waache bana, ndio maan aya JF! JF kaz yake sio kujadili windowshopping za machopper tu!
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaaa, umenichekesha sana mkuu.
     
  6. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo kila mtu anataka kujifanya yupo up to date that is why yote yanatokea na pia ni matokeo ya utandawazi kuzingekua na hilo yote yasinge tokea utakuta mtu kadokezwa tu basi nayeye anatafuta sehemu ya kutoa kilichokuwepo moyoni mweke kimsingi unatakiwa wewe msomaji ukiona uzii wa ovyo temana nao.
     
Loading...