Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form 3

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mentor, Feb 28, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Najua mtanicriticize ila ndo hivyo imetokea....
    Habari zenu kwanza...poleni na hali ngumu ya maisha ndugu zanguni!
    To the point:
    Ni binti wa kidato cha tatu...kwa tabia na sifa na maumbile anaonekana atakuwa kitu kikali sana...!
    Kwa umri kweli ukilinganisha na mimi (working, nakaribia two yrs cnc graduation..) ni mdogo..
    ila nahisi kama huyu binti atanifaa kuwa mke wangu kwa kweli. niko radhi kusubiri (na sijamwambia lolote!) but tu marafiki sana..kwa sababu ya my young sista. so ye huniita Mjomba since my sis is (was...she jus cleared form6) her school mum!
    Wakuu ebu niambieni...kuna possibility apo ama niendelee tu na maisha!??
    sina mpango mbaya na yeye..na nadhani hata reputation yangu hapa JF inanisupport!
    Could I chill for her labda mpaka amalize form 6 walau nimwambie au nitafute tu mwingine!??
    Kazi njema na ninatanguliza shukrani..!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mbona poa tu!....
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tafuta tu mwingine mkuu, hao watoto wa shule huwa wanabadilika....huu ni ushauri tu uamuzi unao mwenyewe!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Poa nini? Ajitwishe mzigo!!
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nakushauri uendelee na maisha yako bila kumwazia yeye manake akijapata mwenzake huko ajuako utajinyonga bure.
    Sawa unania nzuri kwake ila form three bado hajachanganywa na dunia uone atakavyorespond.

    Kuna mkaka alilea kake akajakuambiwa apewe shilingi ngapi aachike baada ya huyo binti kupata Msenegal hapa ARUSHA.
    acha kabisa kaka yangu, kaburi hiloooooooooooooooooo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba anaweza kubadilika baada ya miaka michache!Zaidi ya hapo hamna ubaya wowote ili mradi usimchezee mtoto wa watu!Msubirie kama bado nafsi yako itakua imeridhika nae hapo baadae na mwenyewe akikubali fanya kweli!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Labda uko na miaka 30.....then usubiri mingine mitatu...then umwambie.......its a long short mkuu...see for urself kama inalipa kusubiri muda wote!
     
  8. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UNATAKA KUBAKA WEWE! UNAJUA KIFUNGO NI MIAKA 30 JELA NA VIBOKO KADHAAAAAAAA? OOOOOHOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!:hand:
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako,
    hawa watoto wa dot. com sijui kama kuna kubaka hapo,
    Form three, wewe wasema ni mdogo?,
    labda kigezo kiwe ni ile hali ya uanafunzi wake!!!
    lakini si mdogo huyo, wanajua yote hao mpaka ya uvunguni!!!!!!!!!
    kalaghabhao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ndio maanake,...........
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama unataka kumsubiria ├Ângea nae ujue ni mwanaume wa aina gani angependa kuwa nae. Inawezekana huna hata kigezo kimoja.
    Naongea hiki kitu kwa experience yangu binafsi.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo la kuwa makini ni mabadiliko ya akili na tabia yake kadri anaokaribia utu uzima....!!usibabaike na umbile..!!:wink2:
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu mkisikia uzinzi ulotukuka na tamaa mbaya ndio huu, yaani ushaanza kutamani kimwanafunzi, kwanza uache uonge kama kako f3 wewe unaweza kweli kukasubiri miaka zaidi ya 4 kweli :A S 13: mkuu unaelekea kubaya usikaharibie maisha katoto ka wenzio tafuta wa umri wako.....
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa mi yashanikuta kwa wawili tofauti, hawa ndugu zetu hawana moyo wa subira,,,,, form 3 bado mdogo sana hata akili yake yenyewe haiwazi vitu unavyowaza wewe, kwa hiyo utakuwa unamfosi kufikiria vitu ambavyo alitakiwa kuviwazia miaka mitano ijayo,,,,,

     
  15. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ni bora umjuze mapema ili ajue, sio usubiri kumjuza miaka ijayo maana mambo yanabadilika.
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ina wezekana sana tumewaona wengi tu na wamewasubiri wapenzi wao na wanaishi kwa upendo mpaka leo. matatizo yakikupata ni mipango tu ya maisha uliyopangiwa kuyapitia. umri si kigezo kaka angu ila jiandae kwenda kumsubiri bilcanas huku wewe kipindi hicho unasinzia na kukoroma pembeni ya speaker
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Sina fikra zozote za uzinzi ndugu yangu..namheshim kama mdogo wangu tu! Ila kwa kuangalia interests zake na jisni tunavyo bond tena easily tu..nikaona kuna posibility! usinichukulie vinbaya ndugu...
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Mapema kabisa ndugu yangu!?? Wewe ukiwa form 3 ulikuwa waweza kupambanua haya mambo kweli!?? Mimi naona kama naweza kumsubiri...au!??
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Sijafika 30 mkubwa..niko <25 but almost there! hapo je??
     
  20. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wachana na hiyo biashara hailipi, kama ni karata utalamba garasha
     
Loading...