Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forecasted sales: msaada

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raia Fulani, Oct 20, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nahitaji toka kwenu kupata hii figure ya sales niweze kutengeneza forecasted financial statement. Inahusiana na soko la sembe na pato lake kwa mwaka katika SMEs. Ninaanzia hapo
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalia competitive advantages zako, study competitors wako japo wachache wanaotoa hizo products, estimates demand then hiyo ifanye iwe sales yako. Kisha manipulate growth factor yako, hapo ndio utakuwa na forecast. Ila ninashaka km baadhi ya maeneo kwenye b'plan yako sawa maana usingehangaika na hapo.
     
  3. f

    furahaeliud Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani unatarajia kuomba overdraft au term loan
     
  4. babalao

    babalao Forum Spammer

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakushauri utafute wataalamu wakusaidie kukufanyia hiyo forecast naomba tuwasiliane 0755394701 mimi ni mshauri wa biashara hizo ni kazi ninazozifanya kila siku.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    niko very systematic sema nahitaji na mchango wa huku pia. Thx
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    long term loan
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nitatembelea chifu ila kwa sasa nahitaji info tu. Kutafutana itakuwa vyema muda ukifika
     
Loading...