Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For the first time to like this

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isantondo, May 19, 2011.

  1. I

    Isantondo Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa mara ya kwanza kuvutiwa na kipima joto from ITV ni leo.
    Watu waliotoa maoni ya kipimajoto "je wananchi kuwapiga wabunge wao mawe, ni suluhisho la matatizo yao?" 71% wamesema NDIYO. Sasa nimeanza kuamini kuwa watanzania tuko macho!
     
  2. K

    Kivia JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tandika, chapa saaaana wataacha kutudanganya.
     
Loading...