Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

for Tanzania this is peace look for yourself

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blessed, Mar 24, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    hawa ni wahanga wa mradi wa mabasi yaendayo kASI(DART).....................maendeleo ambayo hayazingatii utu?????
    ina maana hatuna namna bora zaidi kuwahamsha wananchi wezetu bora zaidi ya hivi,hii si Tanzania tuitakayo
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Walishapewa taarifa muda mrefu sana. Ubishi wao ndiyo umewasababishia yote hayo. Achana nao hao.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii inatokea kwenye nchi ambayo haina misingi ya utawala bora.
    Na kama limetokea tz jibu unalo kichwani.
    Nilishawahi kusema nchi hii haina rais, bali muhuni muhuni tu ambaye maamuzi yake mara nyingi hutokana na maoni ya changudoa!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walikuwa hawajapewa notice ya kuondoka? wapishe maendeleo?
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Wale watu kuwepo sehemu kwa muda wote ule ni kwa vile tu serikali ilikuwa inajitahidi kufuata sheria otherwise walikuwa wabomolewe miezi kadhaa iliyopita!! Wenyewe wanadai kwamba, wanachopigania kwa hivi sasa si kuondolewa ama kutoondelewa bali ni kulipwa kutokana na bei ya soko ingawaje hata wao nyumba zile hawakuuziwa kwa bei ya soko! Sizani kama kuna mtu ambae angenunua endapo wangeuziwa kwa bei ya soko kulingana na eneo zilipokuwa nyumba zenyewe!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno adimu sana kuyasikia yakiongewa na mwanamke hasa baada ya kuwa ameona picha ya mtoto aliyelala barabarani. tusiruhusu kupoteza ubinadamu wetu na sifa nzuri tuliyojijengea watanzania kwa mapenzi yetu binafsi kwa watawala au vyama vya siasa
     
  7. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si ni haki yao kudai bei ya soko, au nawewe waje huko kwenu kesho wajiamulie tu kuweka kambi ya jeshi mvunjiwe na kufukuzwa kibabe. Bila ya kuzingatia wanajamii wamejijenga vipi hapo, watu wanamarafiki, kuna mashule ambayo watoto zao wanakwenda na wana-lifestyle zao ambazo zina ambatana na mazingira yao waliojijengea baada ya miaka ya kuishi hapo. Halafu we uje tu useme ameni, Sio bei ya soko tu bali compensation ilitakiwa kuzingatia na disruption ya maisha ya watu.

    Hawa hawajui haki zao na mmbunge wao sidhani hata kama ana muda nao, serikali ya CCM imeenda kwa muda mrefu bila ya kupewa the right checks from the people and other responsible bodies. Wanataka kutoana macho huko arumeru kugombania posho wakati matatizo halisi ya siasa ndiyo haya, no political party has mentioned the issue nor any politician has mentioned this abuse of human rights, how pathetic.
     
Loading...