Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"For serious women who want to get marriage"

Discussion in 'Love Connect' started by Mcheza Karate, Mar 7, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau, habari za jioni. Kabla sijatoa hoja napenda nianze kwa utangulizi. Nimekuwa member hapa JF kwa muda kidogo, naamini ni sehemu ambayo kuna mkusanyiko wa watu wengi ambao ni wastaarabu na waungwana kuliko mitandao mingine, mimi ni kijana wa miaka 28 lakini kutokana na kukomaa na maisha na u bizy wa kupindukia nimeshtuka kuwa umri unaenda na kupata muda wa kupata/kumwandaa mchumba ktk mazingira ninayofanyia kazi au kuishi ni magumu kidogo. Hivyo nilikuwa nahitaji kupata binti ambaye yuko serious ktk kupata ndoa kama mimi. Umri wangu ni miaka 28, ni mrefu wastani, uzito ni gm 63,000, elimu yangu ni darasa la V11, Mtanzania, dini yangu ni muislam wa imani ya kadri, mpole, sivuti sigara, nakunywa pombe kwa kiasi. >>>. Mwanamke ninayemtaka awe na sifa zifuatazo 1.Umri miaka 21-30, 2. Dini yoyote 3.kabila lolote 4.mkweli/muwazi 5.elimu yoyote 6. Asiwe anavuta sigara. >>>>kwa aliye serious na yuko interested ani PM then nitampatia mawasiliano mengine. Kila la heri. ANGALIZO: "sio lazima kila post uchangie, kama hauko interested unapita tu, maana imekuwa kawaida hapa jamvini kukosoa hata vitu ambavyo havina mantinki".
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nakupm mkuu lol....
     
  3. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila laheri mkuu.
     
  4. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ah! Neema una mzaha mbona PM yako sijaiona?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wonder woman upo? You are really a wonder woman!! Ni-PM basi
     
  6. E

    Eng. Kayombo Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NitakuPM wakati wa mchana.
     
  7. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks.
    Ntatimiza ombi lako.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona hujanijibu PM yangu
     
  9. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri.....mungu atakujaalia utampata.
     
  10. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ahsante, bwana akutangulie.
     
Loading...