Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For sale carrier 30gtn 110 ton chiller units

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tajiri mweusi, Feb 13, 2012.

  1. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    machine ni mpya kabisa ipo sokoni bei ni 65,ooo$ condenser zake ni sealed ipo malawi ila kwa

    mtu atakayehitaji baada ya makubaliano italetwa Tanzania nimeambatanisha picha na

    catalogue yake hapa kwa anayehitaji awasiliane nami kwa simu numba 0713 691620

    NB:
    Bei itapungua kutokana na majadiliano na mteja ya usafirishaji na ushuru maana ni mpya. Karibuni
     

    Attached Files:

  2. Myelife

    Myelife Senior Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Post it in zoom tanzania pls, huku ni kwa wasio na kazi sasa tutanunua vp? Halafu pls msiwe mnatuchanganya yaani na wewe unauza mali ya hela nyingi namna hiyo lkn hujui pa kutangazia!!!!! Nsona uliwapa sana shida wslimu wako kwa kushindwa kufuata maelekezo ktk mtihani
     
  3. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera kwa kumiliki mtandao mkubwa wa jamii forum hapa ni sehemu ya matangazo mkuu, Pole kwa kukosa ajira siye mimi niliyekunyima taratibu punguza hasira zidisha maombi utafanikiwa tu. forum hii ni ya Nafasi za kazi na tender sasa wewe unayesema niondoe sijakuelewa naomba nifahamishe maana wewe uwenda unaelewa zaidi tender hata nyie wa kazi pia mnaomba au?
     
  4. O

    Obinna Senior Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ubinafsi wewe kama unaona tangazo halikufai nyamaza haliendani na wewe.
     
  5. p

    priscilla Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @obinna hahahahahahhaha
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mbona siyo mpya? Halafu mbona kama mochwari?
     
  7. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upya kwa maana haihatumika na imenunuliwa mwaka jana. from USA
     
Loading...