Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For real, nahitaj kampani yako

Discussion in 'Love Connect' started by last man standing, Jun 29, 2012.

  1. last man standing

    last man standing Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kijana wa kiume, nina umri wa miaka 26, elimu yangu ni ya chuo, nafanya kazi za kujitegemea, mrefu wa wastani, mweusi kwa rangi, umbo la wastani,
    Nahitaji msichana mwenye umbo la kawaida, mrefu wa wastani, maji ya kunde au mweupe wa asili si wa carolite, elimu kuanzia kidato cha sita, anayejitambua. umri kuanzia 22 mpaka 28
    kwa yeyote atakayekuwa interested nami tuwasiliane kwa contact hii hapa.
    E-mail; vineddy3@gmail.com.
    ubarikiwe:
     
  2. H

    Henry Philip Senior Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ina maana hata ktk mizunguko yako ya kazini hujamwona kama uliyemwelezea hapa, nakushauri umtafute mwenyewe na umfanyie tathmini kwani wa kutafuta mtandaoni sio kabisa, unaweza ukapata wa maelezo uliyotoa lakini balaa lake likawa kama aliyeenda sokoni kununua nazi akachagua nzuri kwa nje kumbe ndani koroma, take care of yourself bro..just my view u do not need to....
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Your not serious
     
Loading...