Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For only sua students

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyambari, Sep 26, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani wakuu naomba kuuliza kama ratiba ya probation exams imetoka maana kwenye website hakuna chochote na nimesikia tetesi kuwa mitihani ni tar 17 sio 10 kama almanac inavyosema please tujulishane
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ratiba bado haijatoka so haiwezi kuwekwa kwenye website na hilo la kusema ni tarehe 17 na sio 10 mngetangaziwa lakini kwa ufahamu tu wa kawaida first year wanatakiwa kuripoti tarehe 25 na kuanza orientation tarehe 26, na kwa kawaida probabtion zinafanyika kwa wiki mbili ( siku 14) so ukijumlisha 17 na 14 unapata 31 na chuo kilishatangazwa kufunguliwa tarehe 30, kwa hiyo probation kuhairishwa hadi 17 ni kama vile haiwezekani! nakushauri we jiandae tu kwa hiyo tarehe 10! karibu kwenye September crusade!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    pole sana...mwenyewe j3 nina changu kimoja pale udsm..
     
  4. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kilembwe kwa taarifa hiyo asante nishakaribia kwenye september crusade.
     
  5. T

    Trice Sturmius Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv timetable y septmbr conference ya udsm ishatoka? Tafadhar naomb unjurishe plz
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    samahani wanafunzi wa SUA .. mimi si mwanasua lakini kichwa cha habari ungeandika kiswahili ingependeza kidogo , inawezekana lugha ya malkia waijua ila kupangilia mpaka sentensi ije makini umechemka ingawa imeeleweka ...


     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usijali bwana njiwa ni mambo ya "structuture" hayakwenda vizuri o' level.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    mkuu,mechi za ufunguzi zinaanza tar 3october.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    lol! vijana mnanipa raha,mnavyoongelea kama vile dili flani! msijali,kaeni humu jf mtapaa majibu ya supu,taratibu msijetoka na gentlemen's pass kama mukulu,si unaona anatusumbua eeh!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Hakuna wanafunzi unaojuana nao hadi uje jf?.
     
  11. T

    Trice Sturmius Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunz nnaojuana nao wote wako humu jf jombaa
     
  12. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani we mzee unasoma chuo gani mbona haya mambo naona kama hayakuhusu vile nini maana ya jukwaa la elimu? na hiyo thread imeandikwaje? mkuu una matatizo.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    we ungefaa ukasome udom sio sua.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    jukwaa la Elimu ni kujadili mambo ya maana sio ratba ya probation. Kuna siku mtauliza ratiba za masomo. Sio lazma kila mmoja kuanzisha topic. Shame on you.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    hataki kuwa mkulima so hawezi kua sua..
     
  16. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani we unasoma sua ndo maana kabla ya kupost kitu unaandika title ili kila mtu ajue sehemu inayomhusu nakushangaa kukomalia mambo yasiyokuhusu kweli umezeeka kama jina lako fu**k u "mzee"
     
  17. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona hujajibu unasoma chuo gani?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Back To Topic
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    yuko madrassa.
     
  20. T

    Trice Sturmius Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who told u mi nasoma sua!? Thsy nliwaulza wana'udsm(soldarty 4vr). Kwn ht hcho chuo cha dom mnakionaje!?
     
Loading...