Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For men when it comes to marriage, physical appearance becomes an added advantage!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Mar 6, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I have gone through Dumelambegu Thread which tries to seek opinions from JFmembers as to why most of the extremely beautiful women remain single indefinitely. Most of them do not simply get married. It sounds to me like men consider 'behaviour' as the most crucial attribute for a long-lasting relationship and physical appearance is simply considered to be an added advantage when it comes to looking for someone to get married to. But again, the story becomes different when the intention turns to 'hit and run' business. In that case, a man normally looks for a physically beautiful woman. This is what I can conclude from Dumelambegu's Thread. Any comment(s) please!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe wabaya tuna soko la ndoa!What a relief!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lizzy, sina mbavu! Umenichekesha sana. But in short that is what I picked from the Dumelambegu's thread.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe!Kweli Mungu hamnyimi mtu vyote!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna dada nilisoma nae Engineering UDSM miaka zaidi ya 10 iliyopita. Sura yake ilikuwa kama mwanaume. She was not attractive whatsover. Lakini akaja kuolewa na jamaa yetu mmoja kwenye darasa hilo hilo. Jamaa alikuwa very handosme na kila mtu alishikwa na mshtuko mpaka tunamaliza masomo. Mwaka juzi nilionana nao Morogoro eneo la Msavu wakiwa kwenye private car pamoja na watoto wao watatu. Walikuwa wanapendezea sana. Siyo siri, nilimsifu Mungu kwamba hakika kila mwanadamu hapa Duniani amemjalia jambo fulani. Kwa hiyo, nakubaliana na wewe.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo wazuri hatutoolewa? Lol!
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuolewa ni bahati tu hakuna uzuri wala ubaya. Na wala hakuna formula fulani hivi.
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wasichana wazuri sana kwa umbo wana maringo kupita kiasi. Ndiyo maana jamaa wanaamua kuwachapa na kusonga mbele bila kuoa. Lakini kwa wale wenye tabia nzuri wanaolewa tena haraka sana.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi mbona ni mzuri sana na niko fresh kila idara na nina uhakika nitaolewa mwakani? think twice or more!

    Glory to God
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Mmmmhhhh Judith unajiamini!!
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio bahati tu, mikakakti pia ni muhimu! but God is all in all

    Glory to God
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sana tu mpendwa. Bwana amenizingira pande zote nisipungukiwe na kitu.

    Glory to God
     
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ninakuvulia kofia unavyomtanguliza Mungu katika posts zako. Ubarikiwe mpendwa.
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante mpendwa. nawe baraka zikufurikie nyumbani mwako hadi ukimbie ukilitukuza jina la Bwana!

    Glory to God
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Mhmm mimi I beg to digress......... kama ni kweli wasichana wazuri mostly ndio wanaobaki bila ndoa, I believe its because they are "too picky" na sio kwamba the lack character kuliko hao wengine.
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    now i have proved that, uzuri wa sura na umbile kwa mwanamke haum-guarentee kuolewa hata kiduchu.
    Kweli Mungu mwacheni aitwe Mungu
    Ana maajabu kwa kila kiumbe chake
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wazur na maplayer hahaaaaaaahhha jus kidn
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eimeeeeeeeeeeeeeen
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    utani mwingine unauma bwana. Usirudie.
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kuolewa ni bahati kuoa ni nini!!
     
Loading...