Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*for ladies only*

Discussion in 'Love Connect' started by Tugutuke, Mar 10, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za Muda huu wana JF,

    ni mara yangu ya kwanza kuweka post humu ila mie ni member wa Jf. Kilichonituma kuweka post humu ni hiki. Mimi ni kijana wa kiume niliyezaliwa miaka 24+.

    Natafuta mchumba au mpenzi wa kudumu naye,ambaye yupo tayari kuwa na mimi forever.
    Nilikuwa nasoma ila masuala ya uchumi ndo yamenifanya niishie hapo nilipoishia.
    So kama kuna mwanamke/binti ambaye yuko tayari kunisaidia kwa hili and then
    at last tukawa couple ntajiona mwenye bahati.

    Sina vigezo mimi,awe anizidi umri,awe mwathirika wa Ukimwi n.k.
    Whatever,coz hiyo ni kazi ya mungu. Napenda nieleweke kuwa plz niko serious. Simjaribu mtu.

    Aliye tayari naomba ani PM au e-mail ni Sweetrwabu@gmail.com baada ya kumpata huyo ninayemwitaji nadhani ndo atanielewa zaidi kwa full story nitayompa.

    Asanteni.
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh!..wauwahi jahazi...ooh..sory JF... kuna mambo!..mwanamke wa kukuhudumia kwa zama hizi utampata kweli na tanzania hii? How sweet you are?..mi nakushauri uende arusha jichanganye kwa tourist..kuna majimama ya kizungu yana mpunga balaaa yanakuja kutafuta wenza..kama ulimi wako haujazaliwa siku ya uzito duniani waweza jipatia mmoja..
     
  3. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    So unatafuta mke or mfadhili,kuwa muwaz bwana.
     
  4. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyote viwili.
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ehehe NGIMBA!
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,406
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    we huna mapenz ya kweli, unatafuta wa kukutoa tu kimaisha. believe me young boy... utaumia. fanya kazi kwa bidii utatoka tu.
     
  7. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mimi chichemi neno kila la heri
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hiyo e-mail address yako inanipa shaka sana kama wewe ni mwanaume kweli.....ebu nenda facebook halafu ufanye link na hapa ndio angalau utafanikiwa otherwise fanya kazi wacha biashara ya kutaka kulelewa pumbafyuuu:hand:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kukata tamaa kubaya jamani.
    Mwanamme malengo, si pesa wa elimu.

    Wagalatia nani aliyewaloga jamani???
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kwa swagga hili.....utakaa sana.....jitahidi kuja kivingine.....
     
  11. Mbaramwezi

    Mbaramwezi Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wewe bwana kwanza umri wako ni mdogo sana unataka mke wa nn? acha kuwazingua dada zetu bana
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    jamaa anaonekan yupo serious maana kapita mitandao mingine kumsaka wake mwandani

    harusiyangu.com/forumrepliesreview.php?type=2&topicid=65784
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    tokea lini mtu aliyezaliwa 1989 akawa na miaka 24+...duh!
     
  14. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    mtu kuwa na ngwengwe haiwezi kuwa kazi ya Mungu erroo!NI UZEMBE HUO#
     
  15. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Watu8 we mkali aisee.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    JF, Home of Great Thinkers!
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh tutaendelea kweli na speed hii, kila mtu ataka kulelewa......shuwaini, Jamani mimi pia natafuta kibabu chenye pesa kinileee
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona tutajiju mwaka huu.kweli maisha magumu .tunatafutana humu duniani
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeshaacha haya mambo baada ya Kusilimu au bado unayo?
     
Loading...