Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FOR LADIES' EYES ONLY: Wakati mwafaka wa kuomba msamaha...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Mar 3, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ladies wengi hawajui ni wakati gani wa kuwaomba misahamaha wapenzi wao.....kwa hiyo huishia kuwavamia........... at the wrong time, the wrong place and when their partners are in the wrong mood..............matokeo yake hawapati matokeo wanayoyatarajia......rejection is simply an understatement..................wakati mwafaka wa kuomba msamaha ni wakati mwaumme ni dhaifu....................mwanaumme ni dhaifu kabla tu ya kukumiminia "mshindo nyuma" au kwa lugha ya wageni..............."just before ejaculation"...................hapo ndipo yupo tayari kusema......................"yote yamekwisha......tugange yajayo"..................akipata nguvu kwa maana ya kisima kujaa maji ya uzima tena atakumbuka kuwa ulimtegea lakini hana cha kufanya kwa sababu kauli tayari kesha kuitoa....................umharakishe kabla tu ya "kukumiminia" na wala usije ukachelea kumweka kabali wakati mwafaka tajwa..........................kumbuka wakati wowote ni wakati wa chai.............kunywa chai yako lakini hakikisha..................you get something tangible in return....................like getting him to say "I do forgive you and forget the whole episode once and for all!"............The good news ni kuwa.......that act of forgiveness comes from the innermost parts of his deepest feelings of his heart...........he will never be able to retract...you stay forgiven forever.............uwe na amani kwenye moyo wako............kabisa kabisa.....

    Wikiendi njema to............all............
    REMEMBER SAYING SORRY IS NOT A WEAKNESS IT IS A VIRTUE AND A GIFT FROM GOD.......
     
  2. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah! Ngoja waje wenyewe!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante bwana Ruta.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    usimwachie mtie kabali tu...................hiyo ndiyo lugha tunayoielewa.......................ukichelea mwana kulia utalia wewe........
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mchungaji waogopa kabali nini?
     
  6. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naogopa kuwa kama yule mchungaji *** aliyepamba kurasa za magazeti ya udaku kwa kufanya ufuska! Me simo
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ruta! Una uhakika ni kabla au baada?

    It works different for others!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    We lady umeshukuru nini?
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ooh now i know, Asante Ruta..
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Is this common?Ngoja wafunguke na wakipata majibu waje pia!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huyu ninaamini ni tofauti................ni mtu wa maadili
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    dawa ni kujaribu khalafu uje utupasulie ukweli humu jamvini...............bila ya kuchelea......
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Amyner.................siri ni kutumia ujuzi ulionao au utaupoteza....................use it or lose it................it is that simple.......in all spheres of life.......
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ameelimika.......................kilchobakia ni kumtia kabali jamaa yake aache zengwe kama lipo............au laja.........
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kabal siyo dhaifu kwa sababu ......at that time yoy have a point you want to prove......................and that point is an expression of your manhood.........................kwa hiyo hauko kwenye khali ya kusiliza lolote lile..................but just before an ejaculation...........................kwa maana ya "mshindo nyuma"......................basi hapo chochote utakachoambiwa utakubaliana nacho............................ni wakati ambapo unakuwa mdhaifu sana..........hata fahamu haziko mahali yake ya kisaawia..........
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaaa haaaa Mkuu, wewe hapana jua Wanaume kumbe!

    Watu wakifunga goli hawataki ajenda nyingine maana gemu imeisha. Unless kama ni wife na bado mtu anataka kulala tu hataki kingine.

    Wadada makini wako strategically kabla wakati huna choice zaidi ya kuwa mpole upewe. Huutumia muda huo wakati anakuandaa kuweka maombi yake yoote huku anakupeti peti bila kukwamisha raha zako. Na wewe kwa kuwa una shida na gemu na hutaki porojo ziendelee jibu lako linakuwa ndiyo kwa kila ombi.

    Wadada jaribuni hii.

    Baada ya shughuli, wengi wanataka kulala tu . . . haaaaa haaaaa

    Sio mimi lakini jamani. And, dont try me!
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kasinge waitu(wakola mno) bwana Ruta.
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuna marekebisho nimeyafanya kidogo kwenye simulizi ya mada......vinginevyo hoja zako ziko sahihi kabisa.......after sex a man wants His beloved sleep...........swala hapa siyo kutongozana...........hiyo hatua tayari mlikwishakuipita...............sasa ni namna gani kudumisha mahusiano......................ninaafiki kabisa wakati unatongoza ni nafasi ya binti kujenga hoja zake.................kwa maana ya trade offs.....give and take kind of haggling........na wengi hufanya hivyo ingawaje hatari ni kuwa aweza kumtisha njemba na orodha ndefu ya mahitaji na kumfukuza..............hujasikia binti akiloloma ya kuwa baada ya njemba ........"kumkabidhi orodha ya mahitaji yangu akayoyoma hadi kesho haonekani..............kaingia mitini...........lol"
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    You got me bro!

    Binti wakati anachezea kifua ndo wakati hasa wa kutoa maombi yake huku akikupa maneno matamu!

    Hizo ni mbinu za medani.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ruta...nashangaa kama umejua leo
     
Loading...