Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For JamiiForums Mobile users

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by RGforever, Jun 2, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Hello Guys,

    Najua Mobile users wa JF wanamiss vitu ving sana vya uzuri wa JF. Mfano kuweka Rangi katika Maandishi ya Post yako au Thread.

    SASA KAMA UNATAKA KUWEKA rangi katika Post yako kuna Njia rahisi ya kutumia bila kutumia COMPUTER.

    TUANZE.
    HEBU TUWEKE RANGI NYEKUNDU
    1. Kama umeandika Maneno yako mfano Neno MOBILE

    Tutatumia code hizi mbili
    1.

    2.[/COLOR ]

    Usiweke Space yoyote ila mi nimeweka ili zionekane tu hizi Code

    OKAY
    Sasa Mwanzo mwa neno MOBILE yaani Nyuma ya herufi M weka code hiyo ya kwanza halafu mwisho mwa neno MOBILE yaani mbele ya herufi E weka code hiyo ya Pili. Its DONE.

    [COLOR=[URL=[URL]http://www.jamiiforums.com/usertag.php?do=list&action=hash&hash=FF0000[/URL]]#FF0000[/URL] ]MOBILE[/COLOR ]

    Au hivi MOBILE [/COLOR ]

    MOBILE

    [HR][/HR]
    KWA CODE ZINGINE HIZI HAPA
    #000000 black
    #FFFFFF white
    #FF0000 red
    #008000 green
    #0000FF blue
    #FFFF00 yellow
    #808080 gray
    #800080 purple
    #00FF00 lime
    #00FFFF aqua
    #FF00FF fuchsia
    #800000 maroon
    #000080 navy
    #808000 olive
    #C0C0C0 silver
    #008080 teal
    #EE82EE violet

    NOTE:
    Unaweza kuweka Code number au Jina la Rangi kama hapo juu yalivyoorodheshwa

    Halafu Unamalizia kwa code ya pili. THANKS GUYS

    kulist vitu ni
    item1
    item2
    ambayo itaonekana hivi
    item1
    item2

    [HR][/HR]
    UPDATE

    KUPIGIA MANENO MSTARI
    [U ] MSTARI [/U ]
    Toa au rudisha hizo space and u're done

    MSTARI

    [HR][/HR]
    KUWEKA SMILEY
    Toa au rudisha hizo space and u're done

    1 :do h: :doh:
    2 :win k: :wink:
    3 :bathbab y: :bathbaby:
    4 :embarrasse d: :embarrassed:
    5 :coffe e: :coffee:
    6 :popcor n: :popcorn:
    7 :mwaaa h: :mwaaah:
    8 :flypi g: :flypig:
    9 :range r: :ranger:
    10 :israe l: :israel:
    11 :lo l: :lol:
    12 :tongu e: :tongue:
    13 :wink 2: :wink2:
    14 :pee p: :peep:
    15 :gossi p: :gossip:
    16 :smas h: :smash:
    17 :evi l: :evil:
    18 :po a: :poa
    19 :focu s: :focus:
    20 :y o: :yo:
    MORE TO COME.

    [HR][/HR]​
    HERUFI KUBWA
    Kama Unataka Kuweka Herufi Kubwa. Basi Fanya hivi...
    andika maneno yako Mfano JF MOBILE. Sasa mwanzoni weka code hii na Mwishoni weka Code hii [/size ] Usiruke space kama mimi.. And its DONE. Hiyo 15 unaweza kuibadili kulingana na size unayotaka.

    JF MOBILE oooh Niiice

    [HR][/HR]​
    KUWEKA NENO CLICK HERE au KUWEKA LINK
    Ni Ngumu kidogo.but lets try

    [ url=www.jamiiforums.com] CLICK HERE [/url]

    Hapo nilipoandika jamiiforums unaweza kuweka web address yoyote ile. Ila kumbuka kutoruka space.


    CLICK HERE


    [HR][/HR]
    KUWEKA PICHA
    Kama unataka kuweka Picha JF maana kwenye Attachment wengi panawashinda.. Fuata Maelezo Yafuatayo utafanikiwa bila matatizo..

    Changamoto ya njia hi ni kuwa hutoweza kupakua kutoka kwenye Simu yako........:doh: Oooops

    OKAY TWENDE MOJA KWA MOJA.


    1. Tafuta Picha yoyote kwenye internet au blogs/Google au source nyingine yoyote au ukipenda humu humu JF

    2. Kama Unatumia OPERAMINI au UC BROWSER nenda kwenye ile Picha halafu Bonyeza OPEN IMAGE

    3. Ukisha open image yako nenda pale juu ya Address ya image halafu COPY

    4. Ukisha-COPY sasa unapoanzisha Thread au unapo-post Comment fanya hivi.

    - Katika Post/thread anza na [​IMG] bila kuruka Nafasi. ...Tafadhali usisahau kuweka http://

    HALAFU SUBMIT....

    JUST LIKE THIS
    [​IMG]

    MENTION SOMEONE
    JE UNATAKA KUMTAJA MTU KWENYE COMMENT AU POST YAKO ili Aione akiingia JAMIIFORUMS..AU MTU MWINGINE ANAWEZA KUCLICK JINA HILO NA KUONA PROFILE YAKE N.K

    NI RAHISI SANA...JUST ANDIKA COMMENT YAKO HALAFU INAPOFIKA SEHEMU YA KUMTAJA WEKA HII ALAMA YA AT (@) UKIFATIA NA JINA LAKE

    KAMA HIVI @ RGforever
    usiruke nafasi kati ya @ na jina

    RGforever
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Shida yote ya nn,kwan nisipoweka rangi maandishi hayasomeki.
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo code unazipata wapi Mkuu?
     
  4. Julz

    Julz Senior Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa ebu rudia tena...

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Unapokuwa unareply post ya Mtu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nataka kitufe cha LIKE haya mengine siyahitaji
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    #000000mmmm#008000
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Yaani kama wewe ni mwalimu, wanafunzi wote wangefeli mtihani maana maelezo yako hayajajitosheleza.
     
  9. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli.
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Labda kama ni Uvivu... Hebu Jaribu Kureply hapa uone zilivyokaa
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mkuuu! tupange upya
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maelezo yake hayajitoshelezi...hata wewe hujayafata ndio maana umeweza
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    1.najaribu hapa nione kama nitaweza2.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    #008000mobile2 mbona imegoma?
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    1.Mbona mimi inakubali2.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    1.ni kama hivi?
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa kuwaka hivi si umeziona hizo code zilipo

     
  18. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    kwenye alama ya sawasawa usiweke SPACE. Kama hivi

    Mbona mimi inakubali
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Asante sana RG Forever, sasa huwezi ukaweka rangi pasipo kureply?.
     
  20. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [COLOR=#FFOOOO]Let me try this, labda yaweza badilika.[/COLOR]
     
Loading...