Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For any girl who qualified to be wife material

Discussion in 'Love Connect' started by kabye, Mar 13, 2012.

  1. k

    kabye JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo na Mashariti:

    1. Awe christian na awe mcha mungu
    2. Awe anatoka kanda ya ziwa
    3. Awe atleast na diploma, bachelor, master yoyote bali isiwe ni polisi, mwanajeshi, nurse na kazi yoyote ya usiku. Ata kama ujapata kazi unaweza uka apply.
    4. Age range 23-27 yr old
    5. Awe tayari kuishi sehemu yoyote nami nitapokuwa na fanya kazi
    6. Awe na upendo na mcheshi na mkarimu sana.
    7. Awe aja zaa au kutoa mimba.
    Atakayekuwa interested contact: 0788903153. Tuma msg au piga usibipu plz. kama akuusu usilete utani. This is serious issue don't joke plz-plz.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanakuja sasa hivi.

    Ila na wewe weka sifa zako ili uuzike.
     
  3. d

    dav22 JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona hujatupia na wewe sifa zako pamoja na kipicha chako ili wakuone na kukutathmini kama utawavutia
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni managing director
     
Loading...