Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FOR ALL wANA SUA FRESHERS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Taeki-1africa, Oct 14, 2012.

  1. Taeki-1africa

    Taeki-1africa Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Karibuni all 1Year Bichimatunda or ostabei ya sua aka Tabora fulu entertainment,tours za kumwaga,watu wa mbele kibao and many others enjoyable thing njoo jionee mwenyewe wanakoishi maseneta na vigogo wa SUA
     
  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hamna kitu hapo,labda waboreshe mazimbu kwanza
     
  3. S

    SirJoaz Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwani shida ni nini kwa mazimbu y1 ndo wa kwanza tangu chuo kianzishwe?
     
  4. Chongole

    Chongole Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miundo mbinu bado sana,kuja kugundua kuwa hizo ndoto zimetimia, ni baadaye sana
     
Loading...