Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

For all first years in udsm;since the berlin conference africans had never be the same.discuss

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Your wellcome to give your viewz,that africans we are not the same since berlin conference of 1884/1885 held by the capitalist world
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo we unataka tukufanyie hiyo assignment yako?
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wa bachelor of art with education wana matatizo sana,hizo ishu zenu zisizo na fact wala tija kwa taifa usizilete kwa great thinkers.

    Kingine,walimu wa historia wamejaa mashuleni nakuulumia wewe utakosa cha kufanya na taaluma yako,ngoja umalize uone utakavyo sugua bench kitaa.
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Discuss mwenyewe
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    vip upo bachelor of ARTS IN HISTORY nini???shule za kata zinakusubiri.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kila first year angeweka assignment yke humu cjui ingekuaje, nenda library, google, utapata mambo mwana!
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimeajiriwa najiendeleza,una jipya,utasugua wewe, mana huna ramani
     
  8. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mada ya debate wala hatujaanza kusoma
     
  9. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha ubushi,huna booom nini
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndo nzuri kwa kuanzia
     
  11. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamannnni co asainment,ni debate,hata hatujasoma somo lolote
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hata me ni genius na great thinker ama unathani upo peke yako
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    acha uluga luga we kiumbe,hujui kama wengne hatujaaply hata hilo bumu ili watu wa dizaini yako mpate,maana tungeaply wewe na hyo div 3 yako ya mwisho ya HKL ungekosa mkopo kabisa,na kukosa kwako mkopo hata chuo ungekickia kwenye taarifa ya habari tu,kwa hyo kuwa na nidhamu na majibu yako kwa watu.
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa BUJIMA sijui BAJUMA ana kichaa nini? Hivi UD siku hizi ina matatizo gani? Kwa namna hii ya kuchukua wanafunzi bora warudishe MATRICULATION.Huwezi kumpa mtu kama huyu nafasi ya kusoma bachelor hata chuo gani hapa Tanzania ila UD wamemchukua.
     
  15. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    wewe mwehu nasomea mambo ya building cost sasa nenda kamtafute mtu ambae ana hii profession halafu yuko bench Kokote duniani labda utawakuta kaburini,huku ni numbers tu hakuna mbwembwe za kudiscuss kama nyie na course zenu za kike.
     
  16. k

    kingtuma Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we HAMY-D acha matusi we ulifundishwa na wazazi wako au walimu wa kawaida unakuwa kama chichidodo anachukia kinyesi anapenda mang'onyo blali shikamoo wewe
     
  17. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    changia mada acha kujifanya mjumbe wa nyumba kumi,nyinyi si ndio wale mkielezwa shahada zenu hazina uzito mnaona mmetukanwa,kamlaumu akili yako kukushauri ujinga na kuwa dhaifu katika hisabati.
     
  18. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    haya sasa peaneni dawa.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jf imeingiliwa na jamaa zetu wa Mirembe kutoka UD na DIT.
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si mumsaidie mbona wengi wanaleta matatizo yao hapa kwani hio google hawaionagi?me sijui mwaya na hao classmates wako unaowauliza sijui wapo humu au wameuchuna tu?
     
Loading...