Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

for a while

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 22, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangunii tumekuwa pamoja katika masuala mbali mbali! Naomba nami nijipumzishe kidogo kwa kutoa shukrani zangu za dhati katika masuala yetu! Naenda hiji kwetu sasa na ntaondoka asubuhi na mapema kabisaa ili niwahi angalao kisusio

    KWA HIYO NAWATAKIA SIKUKUU NJEMA NA MBARIKIWE SANAAA NA TUKUTANE MWAKANI 2011 TUKIENDELEZA JUKWAA LETU!

    JAMANI NTAWAMISI SANA ILA MUNGU WETU YU MWEMA NA TUTAKUTANA HAPA HAPA MWAKANI TUKIWA TUNA SHAURINA NA KUTIANA MOYO
    AMEN
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    asante sana Kimbweka...
    My God Bless u too...
    and we wish u all the best wishes too...

    [​IMG] when u come back, can u please do me a big favor please...
    display ur picture coz i wana c how sex ur are .....lol

    take care and we will c u next year....:party:
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oohooo watu wesha jamani kila mtu enda kwao,,,,,,,si kazi hii,,,sie tusiokuwa na makwetu tutabanana hapahapa jf,,,,, kimbweka ? huko wendako ndugu jamaa,, marafiki wote wape hi,,,lakini uache kubusu vibint utakavyovikuta huko ndug tahadhari sana sana okey?????????? wish you a safe journey,,,, we will miss you men,,,
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkulu heshima mbele...kumbe aikli huwa inarejea zizini... have a joyful festive season!!
     
  5. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hee kutiana moyo! Wish you happy Holiday.
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safari njema 2takumis babu vitambi changu kimeshaanza kupungua
     
Loading...