Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Footballer ataka kuvunja ndoa ya Jay Dee na Gardner?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fareed, May 30, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuwapa michapo ya ukumbi wa disco raining money courtesy of Hasheem Thabeet, sasa nawapa vimbwanga vya masupa staa wengine wa Bongo.

    Hawa ni muimbaji Lady JayDee au "Jide" na mume wake, mtangazaji wa zamani wa Redio Clouds, Gardner G. Habash. Lady Jaydee ni muimbaji wa bendi ya Machozi na anaendesha ukumbi wa starehe wa Nyumbani Lounge ulio nyuma ya Best Bite pale jijini Dar.

    Ilikuwa ni usiku wa Jumapili, Mei 29, 2011. Credo Mwaipopo anayecheza mpira nchini Sweden alienda Nyumbani Lounge na rafiki yake aitwaye Pacha. Jide alivyomuona Mwaipopo alimrukia na kuanza kumkumbatia. Wakakaa kwa karibu huku Mwaipopo akiwa anamshika kiuno Jide, kwa mujibu wa mashuhuda. Inadaiwa kuwa Jide na Mwaipopo wana urafiki wa karibu kwa muda mrefu. Hata Jide huwa anatoa habari za kumhusu Mwaipopo mara kwa mara kupitia blogu yake, kama habari hii ambayo amewahi kuitoa Jide kuhusu rafiki yake huyo:

    Lady Jay Dee: CREDO MWAIPOPO AMEUMIA MGUU

    Wapasha stori wanasema ghafla Gardner alitokea na kuanza kuhamisha hasira zake kwa Pacha. Inadaiwa kuwa Pacha aliagiza redbull na maji, Gardner akamwambia leta elfu 10 kama kumkomoa. Pacha akakataa na kumuita mhudumu akamwambia vinywaji hivyo ni shilingi 4,500 tu.
    Hapo basi Gardner akaanza kumrushia maneno Pacha na kumtemea mate. Pacha akamjibu kwa kumtemea mate pia. Ukaanza ugomvi, ambapo Mwaipopo na Pacha wakaamua kuondoka kwenda Maisha Club huko Masaki.

    Hivyo basi Gardner akawasha gari aina ya Nissan Murano ya mke wake Jide na kuamua kuwafata kina Mwaipopo mpaka Maisha Club. Wakiwa nje ya Maisha Club, Gardner alimfuata Pacha na kuanza kupigana naye hapo nje ya parking ya club hiyo.

    Pacha akamwambia Gardner najua tatizo lako ni kuwa Mwaipopo anakula mzigo kwa Jide (yaani wana uhusiano wa mapenzi). Hapo Jide naye akashuka kwenye gari na kumwambia Mwaipopo aache unafiki.

    "******** zenu, mnataka kuniulia mume wangu? Mnajua umuhimu wake kwangu?" Alisikika Jide akisema baada ya Pacha kutoa sime na kumtishia Gardner.

    Mtu mmoja aliyeingilia kati ugomvi akakatwa na sime shingoni lakini inasemekana hakuumia sana japo damu zilitoka.

    Jide, ambaye anasifika kuwa ni mvutaji mzuri wa majani (weed), naye anasemekana mara nyingi hugombana na wasichana wanaoenda hapo Nyumbani Lounge kuwashutumu wanatembea na mume wake.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    tuma salaaaam

    au chagua mji
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa mimi sio fun kabisa wa Jide na huyo mumewe anaonekana yupo desperate na anampendea pesa mkewe wote mfwuuuuuu
     
  4. l

    lasix JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mh makubwa haya..jide anatukana kumbe??
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    asante sana ripota,ila umekosea njia habari hii itamfaa shigongo
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umeacha biashara yako ya saluni pale kwa tumbo tandale? Maana wateja wako wanakuulizia.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwe imekaa kiuzandikizandiki
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya wanadamu hayo
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    JD kwa majani ameshindikana mbona inajulikanaaa!!!!!ila GGH amemsaidia sana kufika hapo alipo maana kwa jinsi alivyo angekuwa anahonga sana ili awe naoo wasikimbie
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Jide anakula jani? i am so disappointed!nilikuwa namuona kama ni staa mmoja composed mambo yake hayapo mitaani!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Oyaa kula nyasi mbona kitu cha kawaida sana, ukijua listi kamili mbona ndio utapagawa kabisa.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    km ni kweli basi hiyo nyumbani lounge maisha yake ni mafupi saaaana hiyo gombana gombana na wateja si nzuri kabisa kuna kuwa hakuna descipline so watu wataanza kukimbia.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    spare me ndugu yangu. staki kupagawa, dont burst mu bubble!

     
  14. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Au ndo maana Jide alisema amekuwa teja wa weed na malovee. Sasa inakuwaje tena Gadner amvamie Pacha badala ya Credo mla zigo.?
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mimi pia sio fun wake kabisa.kumbe tupo wengi.
     
  16. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Hata Machozi bar aliyomiliki pale Sinza haikufanya vizuri kutokana na mambo ka hayo bora abaki kuwa muimbaji tu na kupokea mshiko
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naenda Nitarudi!.....
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hela mbaya sana hasa kama huna cha kuifanyia. Habash ana tabu kubwa, na hivi alinuia wanawake mchacho kwake ni laana, basi wenye fweza ndo hao.
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Life is Good!...Watajiju!!
     
  20. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Msimamo wangu siku zote ni

    (1) Marufuku kumfuatilia (simu, facebook, emails etc) mwenza wangu.
    (2) Marufuku kupigana au kumtukana mtu anaetembea na mwenza wangu, hata kama niwafumania live, maana huyo mtu haibi kifurushi/mzigo, bali mtu mwenye akili timamu na mwenye uwezo wa kukubalia au kukataa uhusiano wowote na mtu yeyote.

    Hapo G na JD wote wamejiaibisha kama kweli walihusika ktk sakata hilo. Wao ni watu wazima, they should have done better than this, yaani vijana wa shule wagombanie wapenzi na watu wazima pia, tena wenye exposure na mambo ya maisha yanavyoenda?

    Hayo yalikuwa mambo ya kuyamaliza nyumbani, afterall, celebrity kukumbatiwa ni kawaida sana tu.
     
Loading...