Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

footbal joke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mojoki, Sep 13, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu akupe akili kama Iniesta, upole kama Messi, umakini kama Xavi, bahati kama
    Beckam nidhamu kama Gerrard, tabasamu kama Gaucho na utajiri kama Etoo".
    Ila akuepushe na utukutu kama Balotelli, dharau kama C. Ronaldo, matusi kama Rooney,
    ugoni kama Prince Boateng, ugomvi kama Gatusso, uchawi kama Furgeson, jeuri kama
    Tevez, tamaa kama Nasri, sifa kama Drobga, ubaguzi kama Suarez, kejeli kama Morinho,
    roho mbaya kama Pepe, bahili kama Wenger.

    Source: nimeiba fb bila kibali cha mhusika
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....na usiwe mwizi kama mojoki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya bana
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Dah! Hizo sifa za mwanzo nimezipenda
     
  5. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    wewe utakua mpenzi wa baca
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna mtu ambaye haipendi barca, hata kama huipendi barca hata messi pia humpendi??:eek2:
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mropokaji kama Rage...
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kubebwa kama barca
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Huyo andunje(messi) na barca yake wote wase//* tu.
     
  10. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmmh imeandikwa anayemtukana messi amelaaniwa
     
  11. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana!!!! Wewe afadhali umeungama. Umesamehewa
     
Loading...