Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomu za viwanja mabwepande kutolewa leo lakini ni nutata mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yule, May 21, 2012.

  1. Y

    Yule Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HALMASHAURI ya Manispaa ya Kinondoni leo inaanza kutoa fomu kwa ajili ya upimaji wa viwanja katika eneo la Mabwepande huku ikiwataka wananchi kujitokeza wauziwe.

    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na manispaa hiyo kupitia kitengo chake cha mawasiliano, jumla ya viwanja 247 vinatarajiwa kupimwa kwa awamu ya kwanza, lakini leo Halmashuri ya Manispaa ya Kinondoni ime toa fomu 700 kwa viwanja 247. Huu ni mwendelezo wa mpango wake wa kuvipima viwanja zaidi ya 10,000.

    Mkurugenzi wa Manispaa hiyo Fortunatus Fwema, alisema viwanja hivyo vitauzwa kwa mwananchi yeyote mwenye kuhitaji endapo atazingati taratibu za ununuzi wake.

    Alisema fomu za viwanja hivyo zitauzwa kwa gharama ya Sh 20,000 na kwamba baada ya hapo taratibu zingine za upimaji zitafuata mara mchakato wa kuzipitia fomu hizo kukamilika.

    Alisema mwananchi atauziwa kiwanja kulingana na matakwa yake huku umakini ukiwepo ili kuepuka wadanganyifu wanaoweza kuharibu utaratibu mzima wa mchakato huo.

    Fwema alisema lengo la kupima viwanja hivyo, ni kupunguza msongamano wa watu katika maeneo ya mjini huku akisisitiza kuwa eneo hilo litajengwa katika mpangilio maalumu utakaoufanya mji kuvutia.

    “Hatutaacha pia kupima maeneo mbalimbali kwa ajili ya huduma za jamii katika eneo hili jipya tutahakikisha tunatenga eneo kwa ajili ya hospitali, shule, masoko ili kumfanya mwananchi kutokwenda mbali kwa ajili ya kutafuta huduma,” alisema Fwema.

    Upimaji wa eneo la Mabwepande, ni mwendelezo wa manispaa zote za Jiji la Dar es Salaam kuwa katika mchakato wa kupima viwanja zaidi ya 20,000 kwa lengo la kuwawezesha wananchi wake kuwa na makazi bora.

    Lakini Mkurugenzi amewshindwa kuwaeleza wananchi kama mtu hakikosa katika awamu hii, maombi yake yale yale yatatumika nkatika awamu ya pili. Hii maana yake ni kama wakitangaza tena itakubidi ununue tena fomu.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dunia yako 2012
    chagua kikwete
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I love Tz
     
  4. N

    Ndamalishaz Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuliokosa kule gereza ulole kigamboni basi watupe huko mwabepande,,!wanaopataga hiv viwanja sijui niwatu wa aina gani ufisadi mtupuu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    fomu 700 za nini wakati viwanja vipo 247???

    Wanataka kuvuna watu???
     
Loading...