Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fomu ya kuomba kazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 28, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Jina: Ousofia

    Jinsia: ya kiume halafu namtafuta mrembo atayenifaa

    Cheo unayotaka: Rais au makamu wa kampuni,ila sipendekezi sana hizo nafasi mpaka mtakaponiajiri kwanza.

    Kiasi cha mshahara unaotaka:isipungue 185,000000/= kwa mwezi ila mnisaidie pia

    Elimu:ndiyo

    Ujuzi wako wa ziada:Nakumbuka nilipokuwa shule ya msingi niliibiwa kalamu ila nilimkamata mwizi wangu.pia ujuzi wangu unabadilika kutokana na mazingira.

    Ulishawahi kuajiriwa kwingine?: ndiyo

    kwanini ukaacha hiyo ajira:ah uzinguzi

    Muda utakaofanya kazi: wowote

    Andika mawasiano ya mwajiri wako wa kwanza:kama yupo kwanini niombe kazi

    Je kuna matatizo ya kiafya ambayo yangekuzuia usibebe kilogram isiyopumgua 5?:Kilogram za nini?

    Una gari: nadhani swali la msingi hapa ingekuwa naendesha gari kwa speed gani

    Unavuta sigara:kazini hapana nyumbani kama kawaida

    Kwa hiyo miaka 5 ya ajira hapa Dar es salaam ungependa uishi wapi:napenda kuishi arusha na mwanza

    Umehakikisha hayo yote uliyoyasema hapo juu ni kweli?: sijadanganya
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mh kweli kwa hapa ndo nimeamini OUSOFIA kilaza km thread zake.....hahahahaaa natania
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    isikukute mkuu,inahitaji moyo
     
  4. G

    Geka Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inakuwa sawa unapojaza huku umepuliza jani au unasaga gomba
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimependa hiyo sehemu ya kuishi Mwanza kufanya kazi Dar. Ningekuwa mimi ningeomba niishi Mbeya.
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ousofia,hahahahaha!!....afuedoishosavumbi
     
Loading...