Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomu namba 17 haitamwezesha raia kupiga kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DCONSCIOUS, Mar 16, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa anaye jua kazi ya form nomer 17 kweny uchaguzi anisaidie. je ipo kisheria au ni taratib? Kama ni sheria kwann tuambiwe kuwa kwenye hizi chaguzi hazita tumika
     
  2. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bado siamini kama hakuna anae ijua
     
  3. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,572
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Si wote wanajua matumizi ya fomu no 17, kwahiyo kinachotakiwa wananchi wote bila kujali itikadi ya kisiasa ni lazima waeleweshwe kuhusu fomu no 17 na ni lazima iwepo na itumike. Maana CCM na tume tunawajua hawakawii kusema watu waliopoteza kadi hawakujitokeza wenyewe na kuomba hiyo fomu hivyo walipoteza wenyewe haki yako kwa kutokufahamu uwepo wa fomu hiyo. Huna kadi hakikisha siku ya kupiga kura unawahi kituoni na uombe hiyo fomu upige kura full stop
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama skosei tuljaza tulopigia v2o tofauti na tulpo jiandkishia hasa wasimamiz na wakala
     
  5. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona nimesikia kuwa eti chaguzi hiyo form haita tumika?
     
  6. kinganola

    kinganola Senior Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna fununu kuwa NEC imepewa shinikizo la kuto peleka form no 17 katika uchaguzi Arumeru.Form hii hutumika kwa wale waliopoteza kadi.Nia na madhumuni ni kuwanyima haki wale waliopoteza kadi wasipige kura.Hii itawaathiri sana vijana kwani mara nyingi ndio wapotezaji wakubwa na kina Bibi,Mama na Wazee ndio watunzaji.Hiki litakuwa pigo kwa CDM ambayo asilimia kubwa ya wanachama wake ni vijana....
    Nawasilisha...
     

    Attached Files:

  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    magamba hayawez kukubali kutoa hzo form kwani inaweza ikawa ndo moja ya kujichimbia kaburi lake huko arumeru.
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine ni vizuri kutoa Mapafu ya wa tume ili kuleta heshima kuna michezo Mingi michafu humo
     
  9. kinganola

    kinganola Senior Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni wapole sana ila sio wanyonge.Serikali ikileta mchezo Arumeru hapata tawalika kama umeya wa Arusha...
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vijana na sisi ifike mahali tutambue kuwa siasa ni maisha, tutunze shahada sana, tuache mchezo na maisha yetu. Tuanze kuchukua hatua serious.
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Very well said!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NEC imetangaza rasmi kuwa hakuna mwananchi atayeruhusiwa kupiga kura kwa kutumia fomu na 17 kama hatakuwa na shahada yake ya kupigia kura hata kama jina lake litakuwemo kwenye daftari la kupigia kura

    Naomba mwenye kuelewa matumizi ya fomu namba 17 atuelimishe hapa jamvini maana NEC hawakutoa ufafanuzi wowote.


    Source:Star Tv saa 2 usiku.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa wapuuzi sana. Si wangeacha uchaguzi kabisa
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa hivi itakula kwao,vijana wa kimeru wamechukua kadi za kina mama na wazee na kuzificha.
     
  15. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio meru tu hata kwenye kata mbalimbali
     
Loading...