Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomu kwa wale wambao wanataka ukarani kwenye sensa ikiwemo waliomaliza chuo lakini hawana ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NGOGO CHINAVACH, Jul 18, 2012.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    1
    TANGAZO LA KAZI YA MUDA KATIKA MRADI WA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2012
    Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, inakamilisha maandalizi ya kufanya Sensa ya Watu na Makazi ambayo itafanyika tarehe 26 Agosti, 2012. Ili kufanikisha Sensa hii, Serikali inatangaza nafasi za kazi za muda za MAKARANI NA MAKARANI WAANDAMIZI WA SENSA kwa Watanzania wenye nia na sifa zinazostahili kama ilivyoainishwa katika tangazo hili. Kazi hii itaanza tarehe 06 Agosti, 2012 na kumalizika tarehe 14 Septemba 2012.
    1. KARANI WA SENSA
    Kazi za Kufanya
    Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
    a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu;
    b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso fupi katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu;
    c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama; na
    d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
    Sifa za Mwombaji
    Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
    a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema;
    b) Awe amehitimu angalau kidato cha nne;
    c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
    d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
    e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
    f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
    2. KARANI MWANDAMIZI WA SENSA
    Kazi za Kufanya
    Mwombaji wa nafasi hii, endapo atachaguliwa atapangwa katika eneo analofanyia kazi au eneo analoishi na atakuwa na kazi zifuatazo:-
    2
    a) Kuhudhuria mafunzo ya kuhesabu watu,
    b) Kuhesabu watu kwa kutumia dodoso refu katika Eneo la Kuhesabia Watu na kuhakikisha kuwa kila mtu anahesabiwa na anahesabiwa mara moja tu,
    c) Kutunza vifaa vyote na nyaraka za Sensa katika hali ya usafi na usalama, na
    d) Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na Sensa atakazopangiwa na Kiongozi wake.
    Sifa za Mwombaji
    Mwombaji wa nafasi hii anatakiwa awe na sifa zifuatazo:-
    a) Awe na umri usiozidi miaka 60 na mwenye afya njema,
    b) Awe amehitimu angalau kidato cha sita,
    c) Awe ni Mkaguzi au Mratibu wa Elimu, Mwalimu katika Chuo cha Ualimu, Shule ya Sekondari au Shule ya Msingi (Shule za Serikali au Binafsi) katika eneo husika, AU
    d) Awe ni mfanyakazi yeyote wa umma anayeishi au kufanya kazi katika eneo husika, AU
    e) Kijana aliyehitimu masomo yake na hajapata ajira, na
    f) Asiwe na kesi yoyote ya jinai.
    3. Namna ya Kutuma Maombi
    Mtanzania mwenye sifa zilizotajwa hapo juu atume maombi yake kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya/Halmashauri kwa anuani iliyowekwa hapa chini, akiambatisha nakala za vyeti na nyaraka muhimu ili kuonyesha sifa alizonazo.
    Maombi hayo yatumwe kwa kujaza Fomu Maalum ya maombi ya kazi ambayo inapatikana katika Ofisi ya Mratibu wa Sensa wa Wilaya/Halmashauri, na endapo fomu haikupatikana, mwombaji atume maombi kwa kuandika barua akionyesha anuani kamili ya mahali anapofanyia kazi na namba ya simu kama anayo.
    Maombi yapitishwe kwa wakuu wa kazi kwa walioajiriwa au Watendaji wa Mtaa/Kijiji kwa wale wasiokuwa na ajira, ili maombi hayo yafike wilayani kabla ya tarehe 25 Julai, 2012.
    Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa ya Wilaya
    Wilaya ya ………………………..
    S.L.P……………………………….……

    N.B
    USIPATE SHIDA KUHUSU FOMU UNACHOTAKIWA KUFANYA NI KUDOWNLOAD(KUPAKUA) HIZI NILIZOZIATTACH, DEADLINE NI TAREHE 25/07/2012

    KILA LA KHERI
     

    Attached Files:

  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    Mshahara ni bei gani jaman?
     
  3. N

    Neyjerry Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    asante kwa kutupa mwanga mkuu, walau 2mejua pakuanzia..
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Thanks
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    kumbe na wewe ulikua unaitaka,asa mbona ukawa unatukashfu kule kwenye ile thread?
     
  6. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    sijajua mkuu
     
  7. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    karibu
     
  8. E

    EJay JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    asante mkuu,toka Feb form six tuko nyumbani,ngoja tujaribu bahati yetu.
     
  9. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah,asavali wengne tumemaliza vyuo,ajira hakuna hata pakushkiza,
     
  10. A

    Agrodealer JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema na haki mkuu kwa ulichotufanyia.
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    khaa sasa form 6 unalia na sisi wa vyuo tufanyaje?
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Eti hizo ofisi ziko wapi kwa dar?
     
  13. N

    Neyjerry Senior Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    hivi wewe umetumwa au!!? Na ndo mana hujibiwi mswal wako, kila sehem wauliza sh ngap? Nami najua na ckutajii..
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    vip,hujapata tu field?
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 63
    mkuu,unaenda kwenye ofisi za kitongoji chako unapoish hapo dar!sasa sisi hatujui wewe uko dar pande gani ili tuweze kukupa ramani.
     
  16. N

    Neyjerry Senior Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    sio kaz yako kujua...
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    jaman nimeenda hawana taarifa, nakaa mbezi beach, makonde area, sasa mtoa mada amezungumzia wilaya, kesho naelekea mjin kama ni pale magomen au kule ilala nipitie.
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,331
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    nenda wilayani au halmashauri, wenyekiti weng wa serikali za mtaa hawajui
     
  19. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    thank u babes..
     
  20. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wale wa arusha jamani,form zapatikana wap? Nimeskia wanalipa 700,000/=
     

Share This Page