Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fomesheni ya ushindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Horseshoe Arch, Oct 2, 2010.

  1. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Lazima kitumike kidogo kupata kikubwa si kikubwa kupata kidogo. Maana hata kazi mbaya(ndogo) huzaa kazi nzuri (kubwa). Hatuwezi kuanza juu kushuka bali chini kukwea huku tukitumia kanuni ya hapo juu,kutumia kidogo kupata kikubwa! yaani hatua kwa hatua..hatua ni sehemu ndogo ya mwendo ambayo hujumlishwa na sehemu nyingine ndogo ya mwendo,kisha tena na tena na ndipo inapatikana safari..malengo na mwelekeo wa safari ni muhimu..heko kwa watanzania wapenda mabadiliko!
     
  2. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    May be just me. I seldom get the point.
     
Loading...