Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni za Jumatatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wapalepale, May 2, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    heshima kwenu wa JF, Jamani nisaidieni kuhusu hili:
    hivi kwa nini mara nyingi siku ya jumatatu inakuwa na foleni sana kuliko siku nyingine yoyote ya kazi? maana hata wenzangu nikikutana nao kazini wimbo ni huo huo, utasikia leo foleni ilikuwa balaaaaaaa. kulikoni hembu tuchangie mawazo

    thanx
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    foleni wapi sasa mkuu?
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    ni barabarani mkuu yani ni soo, magari hutembea kwa tabu sana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    sawa...shinyanga, new york au wapi?
     
  5. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    daaaaaaah nimekuelewa ndugu yangu, haikuwa wazi..!(asante kwa maswali yanapelekea marekebisho muhimu) ni foleni hapa dar es salaam. sasa upo tayari kuchangia??!!!!!!!!
     
Loading...