Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya wenye ukimwi yakosa watu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Eeka Mangi, Mar 22, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kule Loliondo Babu aliamua kutibu kutokana na matatizo mbalimbali. Basi kukawepo foleni ya watu wa kisukari, ya athma, ya presha, ya kansa mbalimbali na ya wenye HIV. Hii ni kuboresha huduma tu! Basi ile foleni ya wenye HIV haikuwa na watu. Babu akasimama akasema kwa kuwa hii foleni ya wenye HIV hakuna watu basi inabidi dawa yake tuimwage! Weeee watu wakang'aka aaaaaaaaaaaah wapi sisi tutainywa hata hiyo hivyo hivyo!
     
Loading...